Bán nhà Lô góc Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 5 tầng 39m2, 6 ngủ, mặt ngõ thông, ô tô cách 50m, 7.5 tỷ
Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 39 m² 192 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.4 tỷ Diện tích: 40 m² 185 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.2 tỷ Diện tích: 32 m² 193 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 35 m² 171 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 30 m² 193 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 40 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 40 m² 175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.3 tỷ Diện tích: 68 m² 122 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 35 m² 165 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 40 m² 162 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 30 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 35 m² 257 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.9 tỷ Diện tích: 43m² 184 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch