Bán căn hộ chung cư Usilk City Hà Đông 88m2, tầng thoáng, nhà mát đẹp, tiện ích, chỉ 6.6 tỷ
Giá: 6.6 tỷ Diện tích: 88 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 87 m² 75triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 97 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 94 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 95 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.3 tỷ Diện tích: 98 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.1 tỷ Diện tích: 95 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.3 tỷ Diện tích: 92 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.1 tỷ Diện tích: 90 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 89 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 97 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 87 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch