Thẻ: Giá từ 5 đến 10 tỷ

Bán nhà 5 tầng Bế Văn Đàn Quang Trung, Hà Đông, 20m2, Lô góc, ô tô qua nhà, 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 20 m²    325 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Bế Văn Đàn Quang Trung, Hà Đông, 20m2, Lô góc, ô tô qua nhà, 6.5 tỷ. Nhà thiết kế đẹp, ngõ thông đầy đủ nội …

Bán nhà ngõ đường Quang Trung, Hà Đông, 44m2, vị trí cực đẹp, sầm uất, gần ô tô tránh, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 44 m²    170 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà ngõ đường Quang Trung, Hà Đông, 44m2, vị trí cực đẹp, sầm uất, gần ô tô tránh, 7.5 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn sang …

Bán nhà Huỳnh Thúc Kháng Hà Đông, 30m2, phố thông bàn cờ, sầm uất, tiện ích, 7.5 tỷ

Giá: 7.5tỷ    Diện tích: 30 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Huỳnh Thúc Kháng Hà Đông, 30m2, phố thông bàn cờ, giao thông thuận tiện, 7.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, môi trường sống …

Bán Nhà Ngô Gia Tự Hà Đông 40m2, ngõ rộng thoáng, 10m ra ô tô dừng đỗ, nhà mới ở ngay, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 40 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà Ngô Gia Tự Hà Đông 40m2, ngõ rộng thoáng, 10m ra ô tô dừng đỗ, nhà mới ở ngay, hơn 8 tỷ. Trung tâm Hà Đông, kinh …

Bán nhà 3 tầng phân lô Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 50m2, vị trí trung tâm, gần đường lớn, tiện ích ngập tràn, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    170 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 3 tầng phân lô Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 50m2, vị trí trung tâm, gần đường lớn, tiện ích ngập tràn, 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng …

Bán Nhà Riêng Bế Văn Đàn Hà Đông, 35m2, 5 tầng, ngõ vào rộng, ở hay đầu tư đều tốt, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà Riêng Bế Văn Đàn Hà Đông, 35m2, 5 tầng, ngõ vào rộng, ở hay đầu tư đều tốt, 8.5 tỷ. Mặt tiền 4m, thích hợp cho kinh …

Bán nhà Văn Phú gần Bưu điện Hà Đông 45m2, 4.5 tầng, lô góc cực thoáng, giá chỉ 8.6 tỷ

Giá: 8.6 tỷ    Diện tích: 45 m²    191 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Văn Phú gần Bưu điện Hà Đông 45m2, 4.5 tầng, lô góc cực thoáng, giá chỉ 8.6 tỷ. Tiện ích bán kính 500m: trường học, chợ, ga …

Bán nhà Yết Kiêu Quang Trung, Hà Đông, 48m2, Nhà phân lô, ô tô đỗ cửa, sẵn ở, chỉ 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 48 m²    197 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Yết Kiêu Quang Trung, Hà Đông, 48m2, Nhà phân lô, ô tô đỗ cửa, sẵn ở, chỉ 9.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán nhà Trần Đăng Ninh Hà Đông 36m2, 4 tầng, ô tô đỗ cửa, cực hiếm, khu dân trí cao, chỉ hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 36 m²    222 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Trần Đăng Ninh Hà Đông 36m2, 4 tầng, ô tô đỗ cửa, cực hiếm, khu dân trí cao, chỉ hơn 8 tỷ. Hạ tầng đồng bộ, dân …

Bán gấp nhà Ngô Gia Tự Hà Đông, 30m2, 10m ra mặt phố, tiện ích, full nội thất cao cấp, 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 30 m²    233 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Ngô Gia Tự Hà Đông, 30m2, 10m ra mặt phố, tiện ích, full nội thất cao cấp, 7 tỷ. Nhà 5 tầng thiết kế mỗi tầng …

Bán nhà Quang Trung gần bưu điện Hà Đông, 39m2, ngõ ô tô, khu vực sầm uất, dân trí cao, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 39 m²    217 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Quang Trung gần bưu điện Hà Đông, 39m2, ngõ ô tô, khu vực sầm uất, dân trí cao, 8.5 tỷ. Hạ tầng đồng bộ, dân cư đông, …

Bán nhà riêng Lê Quý Đôn Hà Cầu, Hà Đông, 48m2, ngõ vào rộng rãi, kinh doanh tốt, giá 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 48 m²    198 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Lê Quý Đôn Hà Cầu, Hà Đông, 48m2, ngõ vào rộng rãi, kinh doanh tốt, giá 9.5 tỷ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn …

Bán nhà Hà Cầu Hà Đông 30m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, nhà dân xây chắc chắn, 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 30 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Hà Cầu Hà Đông 30m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, nhà dân xây chắc chắn, 6 tỷ. Khu dân cư an ninh, hàng xóm …

Bán nhanh nhà 45m2 Hà Cầu Hà Đông, 5 tầng, dân trí cao, an ninh tốt, 30m ra ô tô tránh, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 45 m²    188 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà 45m2 Hà Cầu Hà Đông, 5 tầng, dân trí cao, an ninh tốt, 30m ra ô tô tránh, 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân …

Chính chủ bán nhà phố Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, 44m2, thang máy, sát ô tô tránh, ngõ thông, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 44 m²    181 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, 44m2, thang máy, sát ô tô tránh, ngõ thông, hơn 8 tỷ. Vị trí đắc địa kết nối giao …