Thẻ: 100 – 150m2

Bán gấp căn hộ chung cư HPC Landmark 105 144m2, tầng thoáng, căn góc đẹp, tiện ích, 10.8 tỷ

Giá: 10.8 tỷ    Diện tích: 144 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn hộ chung cư HPC Landmark 105 144m2, tầng thoáng, căn góc đẹp, tiện ích, 10.8 tỷ. Bán gấp căn góc HPC Landmark 105 Hà Đông 144m2 …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 120m2, tầng đẹp thoáng, sẵn sổ, full nội thất, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 120 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 120m2, tầng đẹp thoáng, sẵn sổ, full nội thất, nhỉnh 9 tỷ. Bán căn hộ HPC Landmark 105 Tố Hữu 120m2 …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 130m2, 3 ngủ, tầng trung, giao thông thuận tiện, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 130 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 130m2, 3 ngủ, tầng trung, giao thông thuận tiện, 9.7 tỷ. Bán căn hộ HPC Landmark 105 Hà Đông 130m2 – …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 107m2, 3PN, tầng đẹp, gần trường học, công viên, 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 107 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 107m2, 3PN, tầng đẹp, gần trường học, công viên, 8 tỷ. Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 107m2, 3PN, …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 120m2, tầng thoáng, view đẹp, tiện ích ngập tràn, 9 tỷ

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 120m2, tầng thoáng, view đẹp, tiện ích ngập tràn, 9 tỷ.. Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 120m2, 3PN, …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 105m2, tầng trung, full nội thất đẹp, tiện nghi, 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 105 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 105m2, tầng trung, full nội thất đẹp, tiện nghi, 7.8 tỷ. Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 105m2, 3PN, …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 106m2, tầng trung đẹp, nội thất mới, tiện ích, 7.9 tỷ

Giá: 7.9 tỷ    Diện tích: 106 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 106m2, tầng trung đẹp, nội thất mới, tiện ích, 7.9 tỷ. Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 106m2, 3PN, …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 112m2, 3PN 2WC, tầng thoáng, ban công view đẹp, chỉ 8.4 tỷ

Giá: 8.4 tỷ    Diện tích: 112 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 112m2, 3PN 2WC, tầng thoáng, ban công view đẹp, chỉ 8.4 tỷ. Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 112m2, …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 133m2, tầng trung, nhà đẹp mát, tiện ích, chỉ 9.9 tỷ

Giá: 9.9 tỷ    Diện tích: 133 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 133m2, tầng trung, nhà đẹp mát, tiện ích, chỉ 9.9 tỷ. Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 133m2, 4PN, …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 112m2, tầng đẹp thoáng, tiện ích ngập tràn, 8.4 tỷ

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 112m2, tầng đẹp thoáng, tiện ích ngập tràn, 8.4 tỷ. Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 112m2, 3PN, tầng …

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 140m2, tầng trung, nhà đẹp full nội thất, 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 140 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 140m2, tầng trung, nhà đẹp full nội thất, 10.5 tỷ. Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 140m2, 4PN, tầng …

Bán căn hộ Usilk City Văn Khê 116m2, tầng đẹp, full nội thất, tiện ích, khu dân trí cao, giá 8.7 tỷ

Giá: 8.7 tỷ    Diện tích: 116 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ Usilk City Văn Khê 116m2, tầng đẹp, full nội thất, tiện ích, khu dân trí cao, giá 8.7 tỷ. Bán căn hộ Usilk City Văn Khê …

Chính chủ bán căn hộ cao cấp Usilk City 116m2, tầng thoáng, view đẹp, full nội thất, 8.7 tỷ

Chính chủ bán căn hộ cao cấp Usilk City 116m2, tầng thoáng, view đẹp, full nội thất, 8.7 tỷ. Chính chủ bán căn hộ cao cấp Usilk City 116m2, …

Bán nhanh căn hộ chung cư The Pride Hải Phát 102m2, tầng trung, nhà đẹp, tiện ích ngập tràn, 7.6 tỷ

Giá: 7.6 tỷ    Diện tích: 102 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh căn hộ chung cư The Pride Hải Phát 102m2, tầng trung, nhà đẹp, tiện ích ngập tràn, 7.6 tỷ. Bán nhanh căn hộ chung cư The Pride …

Bán nhanh căn hộ chung cư The Pride Tố Hữu, 102m2, 3PN, tầng đẹp, căn góc, tiện ích, 7.7 tỷ

Giá: 7.7 tỷ    Diện tích: 102 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh căn hộ chung cư The Pride Tố Hữu, 102m2, 3PN, tầng đẹp, căn góc, tiện ích, 7.7 tỷ. Bán căn hộ chung cư The Pride Tố Hữu …