Bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105 78m2, tầng trung, ban công rộng, view công viên, 5.9 tỷ
Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 78 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.7 tỷ Diện tích: 76 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 79 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.4 tỷ Diện tích: 72 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5 tỷ Diện tích: 66 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 75 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.7 tỷ Diện tích: 77m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 74 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 70 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 51 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 76 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 68 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 75 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.7 tỷ Diện tích: 75 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch