Thẻ: Giá từ 5 đến 10 tỷ

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 42m²    190 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ. Đất vuông vắn, hướng đẹp, phong thủy …

Bán nhà đẹp Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa, dân trí cao, chỉ hơn 6 tỷ

Giá: 6.2 tỷ    Diện tích: 30 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa, dân trí cao, chỉ hơn 6 tỷ. Vị trí đẹp, …

Bán gấp căn góc Đa Sỹ cuối đường Bà Triệu, Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, cực hiếm, nhà thoáng đẹp, chỉ 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    195 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn góc Đa Sỹ cuối đường Bà Triệu, Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, cực hiếm, nhà thoáng đẹp, chỉ 6.8 tỷ. Khu dân cư đông đúc, an …

Bán nhà lô góc Văn Phú Phú La, Hà Đông, 32m2, ngõ thông, 50m ra ô tô tránh đỗ, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 32 m²    218 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà lô góc Văn Phú Phú La, Hà Đông, 32m2, ngõ thông, 50m ra ô tô tránh đỗ, hơn 7 tỷ. Hưởng trọn tiện ích KĐT Văn Phú …

Bán nhà phân lô Quang Trung, Phú La Hà Đông, 40m2, 5 tầng thang máy, đường rộng vỉa hè, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 40 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phân lô Quang Trung, Phú La Hà Đông, 40m2, 5 tầng thang máy, đường rộng vỉa hè, hơn 8 tỷ. Giao thông thuận tiện, trung tâm Phú …

Chính chủ bán nhà Văn Phú Hà Đông, 31m2, 3 tầng, mặt tiền 5m, hàng xóm KĐT Văn Phú, chỉ 6.4 tỷ

Giá: 6.4 tỷ    Diện tích: 31 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà Văn Phú Hà Đông, 31m2, 3 tầng, mặt tiền 5m, hàng xóm KĐT Văn Phú, chỉ 6.4 tỷ. Cách ô tô 200m, ngõ ba gác. …

Bán nhà riêng Văn Phú Hà Đông 35m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, trung tâm sầm uất, chỉ 7.7 tỷ

Giá: 7.7 tỷ    Diện tích: 35 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Văn Phú Hà Đông 35m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, trung tâm sầm uất, chỉ 7.7 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán gấp nhà Văn Phú Phú La, Hà Đông, 32m2, cách ô tô 30m, 5 tầng xây mới full nội thất, nhỉnh 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 32 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Văn Phú Phú La, Hà Đông, 32m2, cách ô tô 30m, 5 tầng xây mới full nội thất, nhỉnh 8 tỷ. Vị trí trung tâm phố …

Bán nhà 5 tầng Văn Phú Hà Đông, 35m2, Nhà lô góc ngõ thông, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Văn Phú Hà Đông, 35m2, Nhà lô góc ngõ thông, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.5 tỷ. Ô tô tránh, ô tô dừng đỗ thoải …

Chính chủ bán nhà lô góc Văn Phú, Hà Đông, 33m2, 5 tầng, ngõ thông, 20m ra ô tô đỗ, gần 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 33 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà lô góc Văn Phú, Hà Đông, 33m2, 5 tầng, ngõ thông, 20m ra ô tô đỗ, gần 8 tỷ. Vị trí trung tâm hạ tầng …

Bán nhà riêng Văn La giáp KĐT Văn Phú, Hà Đông, 35m2, cách ôtô đỗ 10m, ngõ rộng thoáng, 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    222 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Văn La giáp KĐT Văn Phú, Hà Đông, 35m2, cách ôtô đỗ 10m, ngõ rộng thoáng, 7.8 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán nhà Quang Trung Phú La, Hà Đông, 38m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, khu cán bộ, chỉ 7.9 tỷ

Giá: 7.9 tỷ    Diện tích: 38 m²    207 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Quang Trung Phú La, Hà Đông, 38m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, khu cán bộ, chỉ 7.9 tỷ. Khu dân trí cao, an ninh tốt, yên …

Bán nhà riêng Quang Trung Phú La, Hà Đông 34m2, 5 tầng, gần ô tô, kinh doanh, ở tốt, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 34 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Quang Trung Phú La, Hà Đông 34m2, 5 tầng, gần ô tô, kinh doanh, ở tốt, 7.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán nhà Văn Phú Hà Đông 30m2, 30m ra ô tô tránh, tiện ích đầy đủ, ở sướng, chỉ 7.6 tỷ

Giá: 7.6 tỷ    Diện tích: 30 m²    252 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Văn Phú Hà Đông 30m2, 30m ra ô tô tránh, tiện ích đầy đủ, ở sướng, chỉ 7.6 tỷ. Nhà vị trí đẹp. Trung tâm Phú La, …