Danh mục: Phường Quang Trung Cũ

Bán nhà ngay mặt phố Quang Trung Hà Đông, 33m2, 4 tầng, gần ngã 4 Văn Phú, ô tô tránh, giá 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 33 m²    257 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà ngay mặt phố Quang Trung Hà Đông, 33m2, 4 tầng, gần ngã 4 Văn Phú, ô tô tránh, giá 8.5 tỷ. Khu dân trí cao, an ninh …

Hiếm! Bán gấp nhà 4 tầng Tô Hiệu Hà Đông, 48m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, giá 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 48 m²    197 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm! Bán gấp nhà 4 tầng Tô Hiệu Hà Đông, 48m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, giá 9.5 tỷ. Hai mặt đường trước sau, thoáng sáng …

Bán nhà 40m2 Nguyễn Thái Học Quang Trung, Hà Đông, sát phố chính, vị trí đắc địa, cực hiếm, 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 40 m²    170 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 40m2 Nguyễn Thái Học Quang Trung, Hà Đông, sát phố chính, vị trí đắc địa, cực hiếm, 6.8 tỷ. Nhà dân xây cực chắc, thiết kế 4 …

Chính chủ cần bán nhà Quang Trung Hà Đông, 38m2, khu dân trí cao, kinh doanh, chỉ hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 38 m²    184 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán nhà Quang Trung Hà Đông, 38m2, khu dân trí cao, kinh doanh, chỉ hơn 7 tỷ. Nhà có mặt tiền rộng lên đến 4,1m; nở …

Bán nhà phố Bế Văn Đàn Hà Đông, 45m2, 4 tầng, ô tô đỗ, nội thất VIP, gần trục lớn, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 45 m²    215 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Bế Văn Đàn Hà Đông, 45m2, 4 tầng, ô tô đỗ, nội thất VIP, gần trục lớn, 9.7 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí …

Bán nhà riêng Quang Trung Hà Đông, 58m2, 4 tầng, Ô tô đỗ cửa, tiện ích ngập tràn, giá 9.2 tỷ

Giá: 9.2 tỷ    Diện tích: 58 m²    158 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Quang Trung Hà Đông, 58m2, 4 tầng, Ô tô đỗ cửa, tiện ích ngập tràn, giá 9.2 tỷ. Vị trí chỉ 2 bước là ra đến …

Bán nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông 30m2, 4 tầng, phân lô, ô tô qua nhà, ngõ thông, nhỉnh 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 30 m²    233 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông 30m2, 4 tầng, phân lô, ô tô qua nhà, ngõ thông, nhỉnh 7 tỷ. Vị trí cực đẹp, nhà phân lô cán …

Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông, 46m2, 4 tầng, ô tô lùi cửa, nhà đẹp, ngõ nông, full nội thất, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 46 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông, 46m2, 4 tầng, ô tô lùi cửa, nhà đẹp, ngõ nông, full nội thất, 9.5 tỷ. Nhà thiết kế hiện đại, có …

Bán nhà gần phố Quang Trung Hà Đông, 25m2, 5 tầng, full nội thất, siêu hiếm, tiện ích đỉnh, hơn 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 25 m²    240 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà gần phố Quang Trung Hà Đông, 25m2, 5 tầng, full nội thất, siêu hiếm, tiện ích đỉnh cao, hơn 6 tỷ. Nhà đẹp khu dân trí cao. …

Bán nhà 5 tầng Bế Văn Đàn Quang Trung, Hà Đông, 20m2, Lô góc, ô tô qua nhà, 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 20 m²    325 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Bế Văn Đàn Quang Trung, Hà Đông, 20m2, Lô góc, ô tô qua nhà, 6.5 tỷ. Nhà thiết kế đẹp, ngõ thông đầy đủ nội …

Bán nhà ngõ đường Quang Trung, Hà Đông, 44m2, vị trí cực đẹp, sầm uất, gần ô tô tránh, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 44 m²    170 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà ngõ đường Quang Trung, Hà Đông, 44m2, vị trí cực đẹp, sầm uất, gần ô tô tránh, 7.5 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn sang …

Bán nhà Huỳnh Thúc Kháng Hà Đông, 30m2, phố thông bàn cờ, sầm uất, tiện ích, 7.5 tỷ

Giá: 7.5tỷ    Diện tích: 30 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Huỳnh Thúc Kháng Hà Đông, 30m2, phố thông bàn cờ, giao thông thuận tiện, 7.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, môi trường sống …

Bán Nhà Ngô Gia Tự Hà Đông 40m2, ngõ rộng thoáng, 10m ra ô tô dừng đỗ, nhà mới ở ngay, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 40 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà Ngô Gia Tự Hà Đông 40m2, ngõ rộng thoáng, 10m ra ô tô dừng đỗ, nhà mới ở ngay, hơn 8 tỷ. Trung tâm Hà Đông, kinh …

Bán nhà 3 tầng phân lô Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 50m2, vị trí trung tâm, gần đường lớn, tiện ích ngập tràn, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    170 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 3 tầng phân lô Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 50m2, vị trí trung tâm, gần đường lớn, tiện ích ngập tràn, 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng …

Bán Nhà Riêng Bế Văn Đàn Hà Đông, 35m2, 5 tầng, ngõ vào rộng, ở hay đầu tư đều tốt, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà Riêng Bế Văn Đàn Hà Đông, 35m2, 5 tầng, ngõ vào rộng, ở hay đầu tư đều tốt, 8.5 tỷ. Mặt tiền 4m, thích hợp cho kinh …