Bán nhà trung tâm Vạn Phúc Hà Đông 32m2, 5 tầng, ngõ xe ba gác rộng thoáng, 6.9 tỷ
Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 32 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 35 m² 280 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 40 m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 35 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 52 m² 135 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5 tỷ Diện tích: 25m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.4 tỷ Diện tích: 45 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 33 m² 242 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 31 m² 226 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 35 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 36 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 39 m² 177 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 50 m² 140 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 40 m² 175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch