Chính chủ bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội Hà Đông, 40m2, gần ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, 7.2 tỷ
Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 40 m² 180 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Dương Nội với giá ưu đãi, thiết kế hiện đại, không gian sống sang trọng. Gần khu đô thị mới, tiện ích đầy đủ. Đầu tư ngay để tận hưởng cuộc sống đẳng cấp tại Dương Nội!

Giá: 6.4 tỷ Diện tích: 31 m² 206 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 30 m² 183 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 38 m² 197 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 32 m² 184 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 39 m² 192 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.4 tỷ Diện tích: 40 m² 185 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.2 tỷ Diện tích: 32 m² 193 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 35 m² 171 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 30 m² 193 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 40 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 40 m² 175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.3 tỷ Diện tích: 68 m² 122 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 35 m² 165 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 40 m² 162 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch