Bán căn hộ chung cư Anland Premium 70m2, 2PN 2WC, nhà đẹp lung linh, tầng thoáng, 6.3 tỷ
Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 70 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.7 tỷ Diện tích: 75 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.2 tỷ Diện tích: 69 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 97 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.6 tỷ Diện tích: 85 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 67 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch
Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 80 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 50 m² 160 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.9 tỷ Diện tích: 42 m² 188 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 62 m² 137 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 45 m² 171 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 55 m² 155 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 40 m² `175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch