Thẻ: Giá từ 5 đến 10 tỷ

Bán nhà Cầu Cốc Nam Từ Liêm, 45m2, 5 tầng, gần Vinhomes SmartCity, nội thất đẹp, tiện ích, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 45 m²    155 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Cốc Nam Từ Liêm, 45m2, 5 tầng, gần Vinhomes SmartCity, nội thất đẹp, tiện ích, hơn 7 tỷ. Thiết kế hiện đại, phòng nào cũng có …

Bán nhà riêng Tây Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, gần ô tô đỗ, ngõ 3 gác, sổ đỏ nở hậu, hơn 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 40 m²    150 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Tây Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, gần ô tô đỗ, ngõ 3 gác, sổ đỏ nở hậu, hơn 6 tỷ. Bán kính 200m trường hoc các …

Nhà mới lô góc Cầu Cốc Tây Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 6 tầng thang máy, ở sướng, cho thuê, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 45 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Nhà mới lô góc Cầu Cốc Tây Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 6 tầng thang máy, ở sướng, cho thuê, nhỉnh 9 tỷ. Ô tô đi qua cửa, ngõ …

Bán nhà 5 tầng Hữu Hưng Đại Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 40m ra phố, vị trí đẹp, tiện ích cực tốt, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 45 m²    166 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Hữu Hưng Đại Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 40m ra phố, vị trí đẹp, tiện ích cực tốt, 7.5 tỷ. Nhà có sẵn ô chờ …

Hàng hiếm! Chính chủ cần bán đất tặng nhà 2 tầng phố Chiến Thắng La Khê, Hà Đông, 59m2, chỉ 7,5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 59 m²    127 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Chính chủ cần bán đất tặng nhà 2 tầng phố Chiến Thắng La Khê, Hà Đông, 59m2, chỉ 7,5 tỷ. Khu dân trí cao, an ninh đảm …

Bán gấp nhà đẹp 2 thoáng 5 tầng Tố Hữu Hà Đông 30m2, full nội thất cao cấp, nhỉnh 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 30 m²    266 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà đẹp 2 thoáng 5 tầng Tố Hữu Hà Đông 30m2, full nội thất cao cấp, nhỉnh 8 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn. Giới Thiệu …

Bán gấp nhà gần Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 35m2, ô tô qua nhà, ngõ thông, 3 bước ra chợ Bông Đỏ, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 35 m²    228 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà gần Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 35m2, ô tô qua nhà, ngõ thông, 3 bước ra chợ Bông Đỏ, hơn 8 tỷ. Khu dân cư sầm …

Hot! Bán gấp nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 45m2, cách phố ô tô tránh 10m, giá nhỉnh 7 tỷ

Hot! Bán gấp nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 45m2, cách phố ô tô tránh 10m, giá nhỉnh 7 tỷ. Cực tiện kinh doanh nhỏ hoặc ở. Thông tin …

Hàng hiếm! Bán nhà riêng tại La Khê Hà Đông, 35.5m2, ngõ thông tứ tung, lô góc, 7.4 tỷ

Giá: 7.4 tỷ    Diện tích: 35.5 m²    208 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà riêng tại La Khê Hà Đông, 35.5m2, ngõ thông tứ tung, lô góc, 7.4 tỷ. Nhà mới, nội thất xịn sò thiết kế tinh tế, …

Bán gấp nhà dân xây ở La khê Hà Đông 50m2 4 tầng, mặt ngõ rộng, gần chợ Bông Đỏ, 8.8 tỷ

Giá: 8.8 tỷ    Diện tích: 50 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà dân xây ở La khê Hà Đông 50m2 4 tầng, mặt ngõ rộng, gần chợ Bông Đỏ, 8.8 tỷ. Nhà thiết kế 4 tầng thoáng đầy …

Cần bán nhanh nhà đường Chiến Thắng, gần ga La Khê Hà Đông, 45m2, khu dân đông đúc, nhỉnh 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 45 m²    133 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhanh nhà đường Chiến Thắng, gần ga La Khê Hà Đông, 45m2, khu dân đông đúc, nhỉnh 6 tỷ. Nhà 3 tầng 3 phòng ngủ dân xây …

Bán nhà Lê Trọng Tấn Hà Đông 35m2, ô tô đỗ cửa, lô góc, vài bước chân ra ô tô tránh, 8 tỷ

Bán nhà Lê Trọng Tấn Hà Đông 35m2, ô tô đỗ cửa, lô góc, vài bước chân ra ô tô tránh, 8 tỷ. Vị trí đắc địa. Cách 30m …

Bán gấp nhà đầu phố LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG, 51m2, Kinh doanh sầm uất, xe đỗ trong nhà, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 51 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà đầu phố LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG, 51m2, Kinh doanh sầm uất, xe đỗ trong nhà, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí đắc địa, cực thuận tiện. …

Cực hiếm! Bán nhà riêng đường Ngô Thì Nhậm Hà Đông 5 tầng, 35m2, ngõ rộng, gần ô tô đỗ cửa, chỉ 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 35 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cực hiếm! Bán nhà riêng đường Ngô Thì Nhậm Hà Đông 5 tầng, 35m2, ngõ rộng, gần ô tô đỗ cửa, chỉ 7 tỷ. Dân trí cao, an ninh …

Hàng hiếm! Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông 30m2, 4 tầng, gần phố vị trí cực đẹp, 6.7 tỷ

Giá: 6.7 tỷ    Diện tích: 30 m²    234 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông 30m2, 4 tầng, gần phố vị trí cực đẹp, 6.7 tỷ. Ngõ 14 rộng như phố, vỉa hè 2 bên. …