Danh mục: Phường Hà Cầu Cũ

Bán đất 51m2 dịch vụ khu phố Lê Lai, Hà Trì Hà Đông, phân lô vỉa hè, kinh doanh tốt, vị trí đẹp, giá đầu tư

Giá: Liên hệ    Diện tích: 51 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất 51m2 dịch vụ khu phố Lê Lai, Hà Trì Hà Đông, phân lô vỉa hè, kinh doanh tốt, vị trí đẹp, giá đầu tư. Khu đô thị …

Bán nhà Hà Cầu Hà Đông 30m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, nhà dân xây chắc chắn, 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 30 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Hà Cầu Hà Đông 30m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, nhà dân xây chắc chắn, 6 tỷ. Khu dân cư an ninh, hàng xóm …

Bán nhà riêng Lê Quý Đôn Hà Cầu, Hà Đông, 48m2, ngõ vào rộng rãi, kinh doanh tốt, giá 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 48 m²    198 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Lê Quý Đôn Hà Cầu, Hà Đông, 48m2, ngõ vào rộng rãi, kinh doanh tốt, giá 9.5 tỷ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn …

Bán nhanh nhà 45m2 Hà Cầu Hà Đông, 5 tầng, dân trí cao, an ninh tốt, 30m ra ô tô tránh, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 45 m²    188 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà 45m2 Hà Cầu Hà Đông, 5 tầng, dân trí cao, an ninh tốt, 30m ra ô tô tránh, 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân …

Chính chủ bán nhà phố Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, 44m2, thang máy, sát ô tô tránh, ngõ thông, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 44 m²    181 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, 44m2, thang máy, sát ô tô tránh, ngõ thông, hơn 8 tỷ. Vị trí đắc địa kết nối giao …

Bán nhà đẹp Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa, dân trí cao, chỉ hơn 6 tỷ

Giá: 6.2 tỷ    Diện tích: 30 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa, dân trí cao, chỉ hơn 6 tỷ. Vị trí đẹp, …

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 42m²    190 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ. Đất vuông vắn, hướng đẹp, phong thủy …

Bán gấp căn góc Đa Sỹ cuối đường Bà Triệu, Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, cực hiếm, nhà thoáng đẹp, chỉ 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    195 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn góc Đa Sỹ cuối đường Bà Triệu, Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, cực hiếm, nhà thoáng đẹp, chỉ 6.8 tỷ. Khu dân cư đông đúc, an …

Bán nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, gần chợ Hà Đông, ngõ nông, đầu tư cho thuê cực tốt, 7.5 tỷ

Giá: 7.5tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, gần chợ Hà Đông, ngõ nông, đầu tư cho thuê cực tốt, 7.5 tỷ. Khu vực kinh tế phát …

Bán nhanh nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, Hà Đông, 38m2, 5 tầng thang máy, nhà đẹp, ô tô qua nhà, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 38 m²    236 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, Hà Đông, 38m2, 5 tầng thang máy, nhà đẹp, ô tô qua nhà, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí trung tâm quận, …

Bán nhà khu Cầu Đơ 2, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, ngõ thông Quang Trung Lê Hồng Phong, 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 32 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu Cầu Đơ 2, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, ngõ thông Quang Trung Lê Hồng Phong, 8 tỷ. Sổ đỏ nở hậu, chủ …

Bán nhà riêng 40m2 tại Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, ngõ vào rộng, vị trí tiện ích, nội thất sẵn, hơn 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 40 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng 40m2 tại Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, ngõ vào rộng, vị trí tiện ích, nội thất sẵn, hơn 9 tỷ. Nhà có 3 tầng, …

Bán nhà Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần chợ Hà Đông, ô tô đỗ cách 50m, 7.9 tỷ

Giá: 7.9 tỷ    Diện tích: 32 m²    246 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần chợ Hà Đông, ô tô đỗ cách 50m, 7.9 tỷ. Nhà full nội thất chỉ xách …

Bán gấp nhà gần chợ Hà Đông Cầu Đơ 3, 35m2, 5 tầng, ngõ thông, kinh doanh, cho thuê, gần 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 35 m²    228 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà gần chợ Hà Đông Cầu Đơ 3, 35m2, 5 tầng, ngõ thông, kinh doanh, cho thuê, gần 8 tỷ. Hàng xóm thân thiện, an sinh đỉnh …

Bán nhà Cầu Đơ 3 trung tâm chợ Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, căn góc thoáng, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 32 m²    234 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 3 trung tâm chợ Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, căn góc thoáng, 7.5 tỷ. Tiện ích ngập tràn, an sinh đỉnh …