Thẻ: Giá từ 5 đến 10 tỷ

Bán nhà 76m2 Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, hàng xóm biệt thự Vinhomes, vừa ở vừa cho thuê, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 76m²    111 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 76m2 Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, hàng xóm biệt thự Vinhomes, vừa ở vừa cho thuê, 8.5 tỷ. Khu vực nhiều tiện ích, Vincom, công …

Cần bán nhà Ngọc Trục Đại Mỗ 35m2, gần đường Lê Quang Đạo kéo dài, ngõ rộng thẳng, giá 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    186 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhà Ngọc Trục Đại Mỗ 35m2, gần đường Lê Quang Đạo kéo dài, ngõ rộng thẳng, giá 6.5 tỷ. An sinh đỉnh, bán kính 100m tiện ích …

Bán gấp nhà 42m2 Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, gần Mỹ Đình, ô tô lùi trước cửa, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 42 m²    166 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà 42m2 Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, gần Mỹ Đình, ô tô lùi trước cửa, hơn 7 tỷ. Gần hồ điều hoà, gần nhà văn …

Hot! Bán nhà mới Đại Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, 5 tầng, mặt tiền 4m, ô tô đỗ cửa, 8.4 tỷ

Giá: 8.4 tỷ    Diện tích: 40 m²    210 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán nhà mới Đại Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, 5 tầng, mặt tiền 4m, ô tô đỗ cửa, 8.4 tỷ. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt. …

Bán nhanh nhà đường Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 40m2, 4 tầng, Ô tô đỗ gần, 6.6 tỷ

Giá: 6.6 tỷ    Diện tích: 40 m²    165 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà đường Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 40m2, 4 tầng, Ô tô đỗ gần, 6.6 tỷ. Ngõ rộng thênh thang, nhà đẹp long lanh. Thông …

Bán nhà riêng Đường Ngọc Trục Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 33m2, nhà mới xây đẹp, tiện ích, chỉ 6.6 tỷ

Giá: 6.6 tỷ    Diện tích: 33 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Đường Ngọc Trục Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 33m2, nhà mới xây đẹp, tiện ích, chỉ 6.6 tỷ. Nhà thoáng sáng,công năng sạch đẹp. Thông tin …

Bán gấp nhà đường Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 33m2, ngõ nông chỉ 15m ra phố, chỉ 5.8 tỷ

Giá: 5.8 tỷ    Diện tích: 33 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà đường Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 33m2, ngõ nông chỉ 15m ra phố, chỉ 5.8 tỷ. Nhà dân xây chắc chắn, ở ngay nội …

Cần bán gấp lô đất dịch vụ LK31 Dương Nội Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, 50m2, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 50 m²    194 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán gấp lô đất dịch vụ LK31 Dương Nội Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, 50m2, 9.7 tỷ. Tiện ích đầy đủ, trường học từ mầm …

Bán đất dịch vụ khu Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, văn phòng, ô tô đỗ, 53m2, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 53 m²    179 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, văn phòng, ô tô đỗ, 53m2, 9.5 tỷ. Mặt tiền rộng 4.5m, phù hợp cho việc mở văn …