Thẻ: Giá từ 5 đến 10 tỷ

Siêu đẹp! Chính chủ cần bán căn nhà phố Ngô Quyền Hà Đông, 48m2, 4 tầng, giá chỉ 8,6 tỷ

Giá: 8.6 tỷ    Diện tích: 48 m²    179 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu đẹp! Chính chủ cần bán căn nhà phố Ngô Quyền Hà Đông, 48m2, 4 tầng, giá 8,6 tỷ. Nhà xây chắc chắn, thiết kế hợp lý, vừa ở …

Bán nhà 54m2 phố Lê Trọng Tấn Hà Đông, 3 tầng dân xây xịn đẹp, 2 thoáng trước sau, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 54 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 54m2 phố Lê Trọng Tấn Hà Đông, 3 tầng dân xây xịn đẹp, 2 thoáng trước sau, 9.5 tỷ. Khu đông dân cư, cán bộ, dân trí …

Bán nhà trung tâm Vạn Phúc Hà Đông 32m2, 5 tầng, ngõ xe ba gác rộng thoáng, 6.9 tỷ

Giá: 6.9 tỷ    Diện tích: 32 m²    216 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà trung tâm Vạn Phúc Hà Đông 32m2, 5 tầng, ngõ xe ba gác rộng thoáng, 6.9 tỷ. Nhà được thiết kế đầy đủ công năng làm nhà …

Bán nhà phố Tố Hữu Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, ô tô tải đậu cửa, full nội thất đẹp, 9.8 tỷ

Giá: 9.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    280 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Tố Hữu Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, ô tô tải đậu cửa, full nội thất đẹp, 9.x tỷ. Chỉ cách 1 nhà là ra mặt phố …

Bán nhà đường Tố Hữu, gần ngã tư Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, 5 tầng, vị trí đắc địa dân trí cao, chỉ 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đường Tố Hữu, gần ngã tư Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, 5 tầng, vị trí đắc địa dân trí cao, chỉ 7.5 tỷ. Cách 2 nhà ra …

Siêu phẩm! Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông, mặt thoáng, kinh doanh, dân xây, 40m2, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 40 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông, mặt thoáng, kinh doanh, dân xây, 40m2, nhỉnh 9 tỷ. Khu vực trung tâm quận Hà Đông. Tổng quan về …

Bán nhà phố Bà Triệu Vạn Phúc, Hà Đông, 52m2, ngõ thông, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 52 m²    135 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Bà Triệu Vạn Phúc, Hà Đông, 52m2, ngõ thông, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hơn 7 tỷ. Khu vực dân trí cao, gần chợ, …

Hàng hiếm! Bán nhà phố Bế Văn Đàn Vạn Phúc, Hà Đông, 25m2, dân trí cao, an ninh tốt, nhỉnh 5 tỷ

Giá: 5 tỷ    Diện tích: 25m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà phố Bế Văn Đàn Vạn Phúc, Hà Đông, 25m2, dân trí cao, an ninh tốt, nhỉnh 5 tỷ. Ngay tiểu học Trần Đăng Ninh & …

Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 45m2, view chung cư Goldsilk Vạn Phúc, ngõ ô tô, 8.4 tỷ

Giá: 8.4 tỷ    Diện tích: 45 m²    187 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 45m2, view chung cư Goldsilk Vạn Phúc, ngõ ô tô, 8.4 tỷ. Giao thông cực thuận tiện kết nối các trục đường …

Bán nhà riêng Phố Vạn Phúc Hà Đông, Hà Nội, 33m2, lô góc, view đẹp, ôtô đỗ gần, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 33 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Phố Vạn Phúc Hà Đông, Hà Nội, 33m2, lô góc, view đẹp, ôtô đỗ gần, hơn 8 tỷ. Pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 2,5m, …

Chính chủ bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội Hà Đông, 40m2, gần ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, 7.2 tỷ

Giá: 7.2 tỷ    Diện tích: 40 m²    180 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội Hà Đông, 40m2, gần ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, 7.2 tỷ. Vị trí trung tâm gần trường …

Bán gấp nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 31m2, 2 mặt thoáng, 100m ra KĐT An Phú, ôtô đỗ gần, 6.4 tỷ

Giá: 6.4 tỷ    Diện tích: 31 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 31m2, 2 mặt thoáng, 100m ra KĐT An Phú, ôtô đỗ gần, 6.4 tỷ. Khu vực có tiềm năng tăng …

Chính chủ cần tiền bán gấp nhà Dương Nội Hà Đông, 30m2, gần Aeon, nhà mới đẹp, tiện ích, 5.5 tỷ

Giá: 5.5 tỷ    Diện tích: 30 m²    183 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần tiền bán gấp nhà Dương Nội Hà Đông, 30m2, gần Aeon, nhà mới đẹp, tiện ích, 5.5 tỷ. Khu vực ô tô đỗ gần cửa, ngõ …

Bán nhà Dương Nội Hà Đông 38m2, căn góc 4 tầng, ngõ thông, ngay khu D Geleximco, giá cực tốt 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 38 m²    197 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Dương Nội Hà Đông 38m2, căn góc 4 tầng, ngõ thông, ngay khu D Geleximco, giá cực tốt 7.5 tỷ. Nhà lô góc hai mặt thoáng, 4 …

Bán nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 32m2, 4 tầng, vị trí siêu hiếm, tiện ích ngập tràn, 5.9 tỷ

Giá: 5.9 tỷ    Diện tích: 32 m²    184 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 32m2, 4 tầng, vị trí siêu hiếm, tiện ích ngập tràn, 5.9 tỷ. Nội thất chủ để lại hết cho khách …