Bán căn hộ chung cư The Pride Hà Đông, 75 m2, Tầng trung, hướng mát, nhiều tiện ích, 5.6 tỷ
Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 75 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.6 tỷ Diện tích: 88 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 103 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.1 tỷ Diện tích: 95 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 76 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 68 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.3 tỷ Diện tích: 92 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 75 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.7 tỷ Diện tích: 75 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.1 tỷ Diện tích: 90 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 76 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 89 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 78 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 97 m² 90 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch