Thẻ: Giá từ 5 đến 10 tỷ

Bán căn hộ chung cư Terra An Hưng 87m2, tầng trung thoáng, mát mẻ, nhà đẹp, chỉ 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 87 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Terra An Hưng 87m2, tầng trung thoáng, mát mẻ, nhà đẹp, chỉ 7.8 tỷ Bán căn hộ chung cư Terra An Hưng 87m2 tầng …

Bán căn hộ chung cư Terra An Hưng Hà Đông 97m2 full đồ, tầng đẹp, tiện ích, 8.7 tỷ

Giá: 8.7 tỷ    Diện tích: 9097 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Terra An Hưng Hà Đông 97m2 full đồ, tầng đẹp, tiện ích, 8.7 tỷ Bán căn hộ chung cư Terra An Hưng Hà Đông …

Bán căn hộ chung cư The Terra An Hưng 72m2, tầng trung, full đồ đẹp, view công viên, 6.4 tỷ

Giá: 6.4 tỷ    Diện tích: 72 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư The Terra An Hưng 72m2, tầng trung, full đồ đẹp, view công viên, 6.4 tỷ Bán căn hộ chung cư The Terra An Hưng …

Bán căn hộ chung cư Terra An Hưng 77m2, 2PN 2VS, tầng thoáng, chủ cần bán gấp giá chỉ 6.9 tỷ

Giá: 6.9 tỷ    Diện tích: 77 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Terra An Hưng 77m2, 2PN 2VS, tầng thoáng, chủ cần bán gấp giá chỉ 6.9 tỷ. Bán căn hộ chung cư The Terra An …

Chính chủ bán nhà chung cư The Terra An Hưng, 74m2, tầng đẹp, nhiều tiện ích, hướng mát, 6.6 tỷ

Giá: 6.6 tỷ    Diện tích: 74 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà chung cư The Terra An Hưng, 74m2, tầng đẹp, nhiều tiện ích, hướng mát, 6.6 tỷ Chính chủ bán căn hộ chung cư The Terra …

Bán căn hộ chung cư The Terra An Hưng 90m2, tầng trung, nhà đẹp full nội thất, sẵn sổ, nhỉnh 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 90 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư The Terra An Hưng 90m2, tầng trung, nhà đẹp full nội thất, sẵn sổ, nhỉnh 8 tỷ Bán căn hộ chung cư The Terra …

Bán nhanh căn hộ chung cư Anland Lakeview 74m2, tầng thoáng, 2PN 2WC, giá tốt nhất thị trường

Bán nhanh căn hộ chung cư Anland Lakeview 74m2, tầng thoáng, 2PN 2WC, giá tốt nhất thị trường. Bán nhanh căn hộ chung cư Anland LakeView 74m2 tầng thoáng 2PN …

Bán gấp căn hộ chung cư Anland Lakeview Lê Quang Đạo, 75m2, tầng trung, sẵn sổ, 6.7 tỷ

Giá: 6.7 tỷ    Diện tích: 75 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn hộ chung cư Anland Lakeview Lê Quang Đạo 75m2, tầng trung, sẵn sổ, 6.7 tỷ. Bán gấp căn hộ chung cư Anland LakeView Lê Quang Đạo 75m2 …

Bán căn hộ chung cư Anland Lakeview 75m2, tầng thoáng, nhà đẹp, gần trường, tiện ích đầy đủ, 6.8 tỷ

Giá: 6,8 tỷ    Diện tích: 75m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Lakeview 75m2, tầng thoáng, nhà đẹp, gần trường, tiện ích đầy đủ, 6.8 tỷ Bán căn hộ chung cư Anland LakeView 75m2 căn …

Bán căn hộ chung cư Anland Lakeview 89m2, tầng trung view đẹp, tiện ích ngập tràn, nhỉnh 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 89 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Lakeview 89m2, tầng trung view đẹp, tiện ích ngập tràn, nhỉnh 8 tỷ Bán căn hộ chung cư Anland LakeView 89m2 tầng trung …

Bán căn hộ chung cư Anland Lakeview 98m2, tầng trung, căn hộ 3 ngủ, nhà đẹp, giá 8.8 tỷ bao phí

Giá: 8.8x tỷ    Diện tích: 98 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Lakeview 98m2, tầng trung, căn hộ 3 ngủ, nhà đẹp, giá 8.8 tỷ bao phí. Bán căn hộ chung cư Anland LakeView 98m2 …

Bán nhanh căn hộ chung cư Anland LakeView 76m2, 2PN 2WC, tầng đẹp, thoáng mát, 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 76 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh căn hộ chung cư Anland LakeView 76m2, 2PN 2WC, tầng đẹp, thoáng mát, 6.8 tỷ. Bán nhanh căn hộ chung cư Anland LakeView 76m2 2PN 2WC tầng …

Bán căn hộ chung cư Anland LakeView, 74m2, căn góc, tầng trung, view Aeon Mall, 6.6 tỷ

Bán căn hộ chung cư Anland LakeView, 74m2, căn góc, tầng trung, view Aeon Mall, 6.6 tỷ. Bán căn hộ chung cư Anland LakeView 74m2 căn góc tầng trung …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 58m2, tầng đẹp, full nội thất, gần Aeon Hà Đông, giá 5.2 tỷ

Giá: 5.2 tỷ    Diện tích: 58 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 58m2, tầng đẹp, full nội thất, gần Aeon Hà Đông, giá 5.2 tỷ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 58m2, 2PN …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 60m2, tầng trung, nhà đẹp, full nội thất, chỉ 5.4 tỷ

Giá: 5.4 tỷ    Diện tích: 60 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 60m2, tầng trung, nhà đẹp, full nội thất, chỉ 5.4 tỷ. Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 60m2, Tầng Trung, Full …