Bán nhà 34m2 Cầu Đơ Hà Cầu, Hà Đông, vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn, gần đường lớn, 7.7 tỷ
Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 34 m² 226 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 35 m² 242 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 31 m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 33 m² 272 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.2 tỷ Diện tích: 38 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.2 tỷ Diện tích: 37 m² 221 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 40 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 30 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.8 tỷ Diện tích: 43 m² 204 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 31m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 31 m² 226 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 30 m² 266 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 35 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 36 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 39 m² 177 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch