Thẻ: Giá từ 5 đến 10 tỷ

Bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 33m2, 5 tầng thang Máy, ô tô đỗ cửa, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 33m²    294 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 33m2, 5 tầng thang Máy, ô tô đỗ cửa, 9.7 tỷ. Khu vực sầm uất hạ tầng đồng bộ …

Bán nhà 5 tầng Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, 32m2, ngõ rộng, ô tô đỗ cửa, 9.8 tỷ

Giá: 9.8 tỷ    Diện tích: 32 m²    306 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, 32m2, ngõ rộng, ô tô đỗ cửa, 9.8 tỷ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Không gian sống …

Bán gấp nhà Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 37m2, kinh doanh tốt, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 37 m²    262 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 37m2, kinh doanh tốt, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.7 tỷ. Khu vực đông đúc sầm uất trung tâm. Tổng …

Bán gấp nhà phố Vạn Phúc Ngô Thì Sỹ, Hà Đông, 35m2, 5 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 35 m²    277 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà phố Vạn Phúc Ngô Thì Sỹ, Hà Đông, 35m2, 5 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, 9.7 tỷ. Khu vực đang phát triển từng ngày, đầy …

Bán nhà Ngô Quyền Hà Đông 42m2, mặt tiền rộng, ô tô cửa, cạnh sân chơi, dân trí cao, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 42 m²    226 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Ngô Quyền Hà Đông 42m2, mặt tiền rộng, ô tô cửa, cạnh sân chơi, dân trí cao, 9.5 tỷ. Nhà rất đẹp chủ tự xây rất tâm …

Bán gấp nhà Ngô Quyền Quang Trung Hà Đông 48m2, lô góc 2 mặt thoáng, gần ô tô tránh, 8.9 tỷ

Giá: 8.9 tỷ    Diện tích: 48 m²    185 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Ngô Quyền Quang Trung Hà Đông 48m2, lô góc 2 mặt thoáng, gần ô tô tránh, 8.9 tỷ. Thừa hưởng trọn vẹn tiện ích đỉnh cao …

Hàng hot! Bán gấp nhà Ngô Quyền Vạn Phúc, Hà Đông, 40m2, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.6 tỷ

Giá: 9.6 tỷ    Diện tích: 40 m²    240 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hot! Bán gấp nhà Ngô Quyền Vạn Phúc, Hà Đông, 40m2, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.6 tỷ. Vị trí đắc địa, nhiều tiện ích. Vị trí đắc địa …

Bán Căn nhà gần phố Ngô Quyền Hà Đông 45m2, 3 tầng, phân lô, vị trí đẹp, chỉ hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 45 m²    156 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Căn nhà gần phố Ngô Quyền Hà Đông 45m2, 3 tầng, phân lô, vị trí đẹp, chỉ hơn 7 tỷ. Giao thông thuận tiện, Tiềm năng tăng giá …

Bán gấp nhà sau KĐT Văn Khê, gần phố Ngô Quyền Hà Đông, 33m2, khu đông dân cư, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 33 m²    257 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà sau KĐT Văn Khê, gần phố Ngô Quyền Hà Đông, 33m2, khu đông dân cư, 8.5 tỷ. Giới Thiệu Căn Nhà KĐT Văn Khê 33m2 gần …

Bán nhà Phan Đình Giót Quang Trung, Hà Đông, 31m2, 200m ra ga La Khê, cách ô tô 10m, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 31 m²    258 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Phan Đình Giót Quang Trung, Hà Đông, 31m2, 200m ra ga La Khê, cách ô tô 10m, hơn 8 tỷ. Nhà 5 tầng dân xây thiết kế …

Bán nhà đẹp tại phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 45m2, gần trường học, dân trí cao, giá 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 45 m²    166 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp tại phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 45m2, gần trường học, dân trí cao, giá 7.5 tỷ. Nhà thiết kế hiện đại, công năng …

Siêu rẻ! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, 57m2, 5 tầng, khu dân đông đúc, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 57 m²    158 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu rẻ! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, 57m2, 5 tầng, khu dân đông đúc, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí đẹp, Sát chợ Bông Đỏ. Thông tin …

Hot! Bán nhà phố Phan Đình Giót Hà Đông, 52m2, nhà mới đẹp 5 tầng, thang máy, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 52 m²    134 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán nhà phố Phan Đình Giót Hà Đông, 52m2, nhà mới đẹp 5 tầng, thang máy, hơn 7 tỷ. Khách mua để ở hoặc cho thuê giữ tiền …

Chính chủ cần bán nhà phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 36m2, 4 tầng, sầm uất, 6.9 tỷ

Giá: 6.9 tỷ    Diện tích: 36 m²    192 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán nhà phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 36m2, 4 tầng, sầm uất, 6.9 tỷ. Nội thất trang bị đầy đủ. Nhà đẹp dọn …

Bán nhà Phan Đình Giót La Khê Hà Đông, 35m2, 5 tầng, mặt ngõ rộng xe ba gác vào cửa, 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 35 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Phan Đình Giót La Khê Hà Đông, 35m2, 5 tầng, mặt ngõ rộng xe ba gác vào cửa, 7 tỷ. Đầy đủ công năng sử dụng. Thông …