Gấp! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, gần mặt phố Quang Trung chỉ 200m, 30m2, chỉ hơn 6 tỷ
Giá: 6 tỷ Diện tích: 30 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 37 m² 184 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 34 m² 177 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 45 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 42 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 50 m² 184 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 34 m² 205 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 34 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 33 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.9 tỷ Diện tích: 46 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 40 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 42 m² 178 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 68 m² 132 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 48 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch