Chính chủ bán nhà Văn Phú Hà Đông, 31m2, 3 tầng, mặt tiền 5m, hàng xóm KĐT Văn Phú, Victory, hơn 7 tỷ
Giá: 7 tỷ Diện tích: 31 m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 34 m² 205 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 34 m² 229 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 38 m² 210 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5tỷ Diện tích: 35 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 34 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 38 m² 236 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 32 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 40 m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.9 tỷ Diện tích: 32 m² 246 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 35 m² 228 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 32 m² 234 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 30 m² 260 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 30 m² 266 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch