Bán nhà Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần chợ Hà Đông, ô tô đỗ cách 50m, 7.9 tỷ

Giá: 7.9 tỷ    Diện tích: 32 m²    246 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần chợ Hà Đông, ô tô đỗ cách 50m, 7.9 tỷ. Nhà full nội thất chỉ xách …

Bán gấp nhà gần chợ Hà Đông Cầu Đơ 3, 35m2, 5 tầng, ngõ thông, kinh doanh, cho thuê, gần 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 35 m²    228 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà gần chợ Hà Đông Cầu Đơ 3, 35m2, 5 tầng, ngõ thông, kinh doanh, cho thuê, gần 8 tỷ. Hàng xóm thân thiện, an sinh đỉnh …

Bán nhà Cầu Đơ 3 trung tâm chợ Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, căn góc thoáng, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 32 m²    234 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 3 trung tâm chợ Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, căn góc thoáng, 7.5 tỷ. Tiện ích ngập tràn, an sinh đỉnh …

Cần Bán nhà Cầu Đơ 3 Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ngõ đẹp, cạnh ô tô đỗ, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 30 m²    260 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần Bán nhà Cầu Đơ 3 Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ngõ đẹp, cạnh ô tô đỗ, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.8 tỷ.Hàng xóm thân thiện, an sinh …

Bán gấp nhà dân xây Cầu Đơ Hà Đông 30m2, sổ vuông đẹp, ngõ rộng, 4 tầng mặt tiền 3.5m, 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 30 m²    266 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà dân xây Cầu Đơ Hà Đông 30m2, sổ vuông đẹp, ngõ rộng, 4 tầng mặt tiền 3.5m, 8 tỷ. Hàng xóm thân thiện, tiện ích ngập …

Bán nhà 34m2 Cầu Đơ Hà Cầu, Hà Đông, vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn, gần đường lớn, 7.7 tỷ

Giá: 7.7 tỷ    Diện tích: 34 m²    226 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 34m2 Cầu Đơ Hà Cầu, Hà Đông, vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn, gần đường lớn, 7.7 tỷ. Bao quanh là trường học, bệnh viện, …

Bán nhà tại Cầu Đơ 4 Hà Cầu Hà Đông, 35m2, 4 tầng, ngõ ô tô thông, kinh doanh được, tiện ích, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà tại Cầu Đơ 4 Hà Cầu Hà Đông, 35m2, 4 tầng, ngõ ô tô thông, kinh doanh được, tiện ích, 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, …

Bán nhà Cầu Đơ 3 Hà Cầu, Hà Đông, 31m2, 5 tầng, ngõ thoáng đẹp, gần ô tô đỗ, tiện ích ngập tràn, 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 31 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 3 Hà Cầu, Hà Đông, 31m2, 5 tầng, ngõ thoáng đẹp, gần ô tô đỗ, tiện ích ngập tràn, 7 tỷ. Nhà mới tinh ngõ …

Chính chủ bán nhà 6 tầng Cầu Đơ 4, Hà Cầu, Hà Đông, 33m2, mặt ngõ thông, kinh doanh đỉnh, hơn 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 33 m²    272 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà 6 tầng Cầu Đơ 4, Hà Cầu, Hà Đông, 33m2, mặt ngõ thông, kinh doanh đỉnh, hơn 9 tỷ. Vị trí cực đẹp, gần mặt …

Bán nhà Cầu Đơ Hà Cầu Hà Đông 38m2, 4 tầng, vị trí đắc địa, gần ô tô đỗ, nhà xây chắc chắn, 8.2 tỷ

Giá: 8.2 tỷ    Diện tích: 38 m²    215 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ Hà Cầu Hà Đông 38m2, 4 tầng, vị trí đắc địa, gần ô tô đỗ, nhà xây chắc chắn, 8.2 tỷ. Khu đô thị đồng …

Chính chủ bán nhà Cầu Đơ 4 Hà Cầu, 40m2, 5 tầng 1 tum, gần Ga Hà Đông, tiện ích đầy đủ, giá 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 40 m²    212 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà Cầu Đơ 4 Hà Cầu, 40m2, 5 tầng 1 tum, gần Ga Hà Đông, tiện ích đầy đủ, giá 8.5 tỷ. Vị trí cực đẹp, …

Bán nhà gần phố Cầu Đơ 4 Hà Đông, 37m2, 4 tầng, 3.5m mặt tiền, ngõ thông thoáng, nhà đẹp, 8.2 tỷ

Giá: 8.2 tỷ    Diện tích: 37 m²    221 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà gần phố Cầu Đơ 4 Hà Đông, 37m2, 4 tầng, 3.5m mặt tiền, ngõ thông thoáng, nhà đẹp, 8.2 tỷ. Khu dân cư văn minh, hàng xóm …

Bán nhà dân xây Cầu Đơ Hà Cầu 30m2, ngay sân bóng, ô tô đỗ gần, tiện ích ngập tràn, chỉ 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 30 m²    216 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà dân xây Cầu Đơ Hà Cầu 30m2, ngay sân bóng, ô tô đỗ gần, tiện ích ngập tràn, chỉ 6.5 tỷ. Nhà nằm ở vị trí trung …

Bán gấp nhà Cầu Đơ Hà Đông, 4 tầng 43m2, cách chợ Hà Đông 200m, 50m ra ô tô, chỉ 8.8 tỷ

Giá: 8.8 tỷ    Diện tích: 43 m²    204 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Cầu Đơ Hà Đông, 4 tầng 43m2, cách chợ Hà Đông 200m, 50m ra ô tô, chỉ 8.8 tỷ. Hạ tầng đồng bộ, giao thông kết …

Bán nhà khu Cầu Đơ Hà Cầu, Hà Đông, 31m2, vị trí đắc địa, ngõ 3 gác, gần ô tô đỗ, nhỉnh 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 31m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu Cầu Đơ Hà Cầu, Hà Đông, 31m2, vị trí đắc địa, ngõ 3 gác, gần ô tô đỗ, nhỉnh 7 tỷ. Bao quanh là trường học, …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.