Bán nhà Hà Trì Hà Đông 37m2, nhà dòng tiền tốt, ô tô đỗ gần, kinh doanh cho thuê, hơn 7 tỷ

Giá: 7.2 tỷ    Diện tích: 37 m²    195 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Hà Trì Hà Đông 37m2, nhà dòng tiền tốt, ô tô đỗ gần, kinh doanh cho thuê, hơn 7 tỷ. Khu tập trung dân cư đông, nhộn …

Bán nhà dân xây Hà Trì Hà Đông, 35m2, 4 tầng, vuông vắn thoáng trước sau, tiện ích đầy đủ, 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 35 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà dân xây Hà Trì Hà Đông, 35m2, 4 tầng, vuông vắn thoáng trước sau, tiện ích đầy đủ, 7 tỷ. Cách 30 m ra Chỗ để ô …

Siêu phẩm! Bán nhà Hà Trì Hà Đông, 33m2, 6 tầng thang máy, 2 ô tô tránh cách 20m, nhỉnh 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 33 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Bán nhà Hà Trì Hà Đông, 33m2, 6 tầng thang máy, 2 ô tô tránh cách 20m, nhỉnh 8 tỷ. Vị trí sát chợ Hà Đông, kinh …

Bán nhà cuối đường Bà Triệu Hà Trì Hà Đông, 40m2, 5 tầng, có thang máy, ngõ thông, giá đầu tư

Giá: Liên hệ    Diện tích: 40 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà cuối đường Bà Triệu Hà Trì Hà Đông, 40m2, 5 tầng, có thang máy, ngõ thông, giá đầu tư. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Cần bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 44m2 5 tầng, 3 bước ô tô đỗ, chỉ hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 44m²    159 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 44m2 5 tầng, 3 bước ô tô đỗ, chỉ hơn 7 tỷ. Mặt ngõ thông đi lại thuận …

Bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 33m2, 5 tầng thang Máy, ô tô đỗ cửa, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 33m²    294 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 33m2, 5 tầng thang Máy, ô tô đỗ cửa, 9.7 tỷ. Khu vực sầm uất hạ tầng đồng bộ …

Bán nhà 42m2 đường Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, ô tô, kinh doanh đỉnh, gần 10.9 tỷ

Giá: 10.9 tỷ    Diện tích: 42 m²    259 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 42m2 đường Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, ô tô, kinh doanh đỉnh, gần 10.9 tỷ. Vị trí rất đẹp ngay trực chính, gần chợ, gần …

Bán nhà 5 tầng Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, 32m2, ngõ rộng, ô tô đỗ cửa, 9.8 tỷ

Giá: 9.8 tỷ    Diện tích: 32 m²    306 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, 32m2, ngõ rộng, ô tô đỗ cửa, 9.8 tỷ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Không gian sống …

Bán gấp nhà Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 37m2, kinh doanh tốt, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 37 m²    262 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 37m2, kinh doanh tốt, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.7 tỷ. Khu vực đông đúc sầm uất trung tâm. Tổng …

Bán gấp nhà phố Vạn Phúc Ngô Thì Sỹ, Hà Đông, 35m2, 5 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 35 m²    277 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà phố Vạn Phúc Ngô Thì Sỹ, Hà Đông, 35m2, 5 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, 9.7 tỷ. Khu vực đang phát triển từng ngày, đầy …

Bán nhà Ngô Quyền Hà Đông 42m2, mặt tiền rộng, ô tô cửa, cạnh sân chơi, dân trí cao, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 42 m²    226 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Ngô Quyền Hà Đông 42m2, mặt tiền rộng, ô tô cửa, cạnh sân chơi, dân trí cao, 9.5 tỷ. Nhà rất đẹp chủ tự xây rất tâm …

Bán gấp nhà Ngô Quyền Quang Trung Hà Đông 48m2, lô góc 2 mặt thoáng, gần ô tô tránh, 8.9 tỷ

Giá: 8.9 tỷ    Diện tích: 48 m²    185 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Ngô Quyền Quang Trung Hà Đông 48m2, lô góc 2 mặt thoáng, gần ô tô tránh, 8.9 tỷ. Thừa hưởng trọn vẹn tiện ích đỉnh cao …

Hàng hot! Bán gấp nhà Ngô Quyền Vạn Phúc, Hà Đông, 40m2, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.6 tỷ

Giá: 9.6 tỷ    Diện tích: 40 m²    240 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hot! Bán gấp nhà Ngô Quyền Vạn Phúc, Hà Đông, 40m2, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.6 tỷ. Vị trí đắc địa, nhiều tiện ích. Vị trí đắc địa …

Bán Căn nhà gần phố Ngô Quyền Hà Đông 45m2, 3 tầng, phân lô, vị trí đẹp, chỉ hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 45 m²    156 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Căn nhà gần phố Ngô Quyền Hà Đông 45m2, 3 tầng, phân lô, vị trí đẹp, chỉ hơn 7 tỷ. Giao thông thuận tiện, Tiềm năng tăng giá …

Bán gấp nhà sau KĐT Văn Khê, gần phố Ngô Quyền Hà Đông, 33m2, khu đông dân cư, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 33 m²    257 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà sau KĐT Văn Khê, gần phố Ngô Quyền Hà Đông, 33m2, khu đông dân cư, 8.5 tỷ. Giới Thiệu Căn Nhà KĐT Văn Khê 33m2 gần …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.