Bán nhà Phan Đình Giót Quang Trung, Hà Đông, 31m2, 200m ra ga La Khê, cách ô tô 10m, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 31 m²    258 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Phan Đình Giót Quang Trung, Hà Đông, 31m2, 200m ra ga La Khê, cách ô tô 10m, hơn 8 tỷ. Nhà 5 tầng dân xây thiết kế …

Bán nhà đẹp tại phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 45m2, gần trường học, dân trí cao, giá 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 45 m²    166 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp tại phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 45m2, gần trường học, dân trí cao, giá 7.5 tỷ. Nhà thiết kế hiện đại, công năng …

Siêu rẻ! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, 57m2, 5 tầng, khu dân đông đúc, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 57 m²    158 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu rẻ! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, 57m2, 5 tầng, khu dân đông đúc, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí đẹp, Sát chợ Bông Đỏ. Thông tin …

Hot! Bán nhà phố Phan Đình Giót Hà Đông, 52m2, nhà mới đẹp 5 tầng, thang máy, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 52 m²    134 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán nhà phố Phan Đình Giót Hà Đông, 52m2, nhà mới đẹp 5 tầng, thang máy, hơn 7 tỷ. Khách mua để ở hoặc cho thuê giữ tiền …

Chính chủ cần bán nhà phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 36m2, 4 tầng, sầm uất, 6.9 tỷ

Giá: 6.9 tỷ    Diện tích: 36 m²    192 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán nhà phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 36m2, 4 tầng, sầm uất, 6.9 tỷ. Nội thất trang bị đầy đủ. Nhà đẹp dọn …

Bán nhà Phan Đình Giót La Khê Hà Đông, 35m2, 5 tầng, mặt ngõ rộng xe ba gác vào cửa, 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 35 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Phan Đình Giót La Khê Hà Đông, 35m2, 5 tầng, mặt ngõ rộng xe ba gác vào cửa, 7 tỷ. Đầy đủ công năng sử dụng. Thông …

Gấp! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, gần mặt phố Quang Trung chỉ 200m, 30m2, chỉ hơn 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 30 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gấp! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, gần mặt phố Quang Trung chỉ 200m, 30m2, chỉ hơn 6 tỷ. Khu vực tiềm năng phát triển, dân cư …

Chính chủ gửi bán nhà phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 37m2, 5 tầng, ô tô đỗ cửa, 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 37 m²    184 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ gửi bán nhà phố Phan Đình Giót La Khê, Hà Đông, 37m2, 5 tầng, ô tô đỗ cửa, 6.8 tỷ. Hạ tầng đồng bộ, dân trí cao. …

Bán nhà 5 tầng phố Phan Đình Giót Hà Đông, 34m2, chỉ 10m ra ô tô tránh, tiện ích đầy đủ, nhỉnh 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 34 m²    177 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng phố Phan Đình Giót Hà Đông, 34m2, chỉ 10m ra ô tô tránh, tiện ích đầy đủ, nhỉnh 6 tỷ. Nhà xây 5 tầng kiên …

Bán nhà Tô Hiệu Hà Cầu 45m2, 2 thoáng, 10m ra mặt phố, ô tô đỗ cửa, ngay Cầu Đen, hơn 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 45 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Tô Hiệu Hà Cầu 45m2, 2 thoáng, 10m ra mặt phố, ô tô đỗ cửa, ngay Cầu Đen, hơn 9 tỷ. Nhà sát chợ lớn Hà Đông, …

Bán nhà đẹp phố cổ Tô Hiệu Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô đỗ cửa, khu vực sầm uất, hơn 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 42 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp phố cổ Tô Hiệu Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô đỗ cửa, khu vực sầm uất, hơn 9 tỷ. Ngõ rộng thoáng, gần phố lớn, …

Bán nhà phố Lê Lợi Hà Đông, 45m2, 3 tầng, ô tô qua cửa, gần ô tô đỗ, dân cư đông đúc, giá 9 tỷ

Bán nhà phố Lê Lợi Hà Đông, 45m2, 3 tầng, ô tô qua cửa, gần ô tô đỗ, dân cư đông đúc, giá 9 tỷ. Đất vuông vắn, hướng …

Bán nhà 3 tầng Lê Lợi Hà Cầu, 50m2, vị trí đắc địa, gần chợ Hà Đông, trường học, giá 9.2 tỷ

Giá: 9.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    184 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 3 tầng Lê Lợi Hà Cầu, 50m2, vị trí đắc địa, gần chợ Hà Đông, trường học, giá 9.2 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí …

Bán gấp nhà Lê Lợi Hà Đông 34m2, 3 tầng, nhà đẹp về ở ngay, trung tâm phố cổ, gần chợ, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 34 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Lê Lợi Hà Đông 34m2, 3 tầng, nhà đẹp về ở ngay, trung tâm phố cổ, gần chợ, 7.5 tỷ. Ngõ thông Hoàng Hoa Thám, Quang …

Bán gấp nhà phố Lê Lợi Quang Trung, Hà Đông, 34m2, cạnh chợ Hà Đông, ngõ thông, 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 34 m²    205 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà phố Lê Lợi Quang Trung, Hà Đông, 34m2, cạnh chợ Hà Đông, ngõ thông, 7 tỷ. Trung tâm khu phố cổ Hà Đông, khu phố VIP …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.