Bán căn hoa hậu Vạn phúc Hà Đông, lô góc 3 mặt thoáng, 31m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 31 m²    226 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hoa hậu Vạn phúc Hà Đông, lô góc 3 mặt thoáng, 31m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, 7 tỷ. Ngay chợ khu vực buôn bán sầm …

Bán gấp nhà dân xây Cầu Đơ Hà Đông, 30m2, 4 tầng, sổ vuông đẹp, ngõ rộng, an sinh đỉnh cao, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 30 m²    266 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà dân xây Cầu Đơ Hà Đông, 30m2, 4 tầng, sổ vuông đẹp, ngõ rộng, an sinh đỉnh cao, hơn 8 tỷ. Hàng xóm thân thiện, tiện …

Hiếm có! Bán nhà 5 tầng Cầu Am Vạn Phúc, Hà Đông, 35m2, ô tô đỗ, khu đông dân, giá hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 35 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm có! Bán nhà 5 tầng Cầu Am Vạn Phúc, Hà Đông, 35m2, ô tô đỗ, khu đông dân, giá hơn 7 tỷ. Vị trí đắc địa, vô vàn …

Bán nhà riêng ở Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông, 36m2, 4 tầng, bao đẹp, ngõ rộng, 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 36 m²    216 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng ở Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông, 36m2, 4 tầng, bao đẹp, ngõ rộng, 7.8 tỷ. 3PN, 3WC, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội …

Bán nhà Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 39m2, ngõ thông, ô tô đỗ gần, dân xây kiên cố, chỉ 6.9 tỷ

Giá: 6.9 tỷ    Diện tích: 39 m²    177 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 39m2, ngõ thông, ô tô đỗ gần, dân xây kiên cố, chỉ 6.9 tỷ. Nhà thiết hiện đại, đầy đủ công …

Bán Nhà Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 39m2, ngõ 3 gác dân xây chắc chắn, giá đầu tư chỉ 6.9 tỷ

Bán Nhà Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 39m2, ngõ 3 gác dân xây chắc chắn, giá đầu tư chỉ 6.9 tỷ. Xung quanh đầy đủ tiện ích bệnh …

Bán nhà đường Vũ Văn Cẩn Vạn Phúc Hà Đông, 50m2, 5 tầng, ô tô, kinh doanh, chỉ hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 50 m²    140 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đường Vũ Văn Cẩn Vạn Phúc Hà Đông, 50m2, 5 tầng, ô tô, kinh doanh, chỉ hơn 7 tỷ. Khu vực sầm uất hạ tầng đồng bộ …

Bán nhà Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 40m2, 4 tầng, kinh doanh, để ở, ô tô đỗ cửa, 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 40 m²    175 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 40m2, 4 tầng, kinh doanh, để ở, ô tô đỗ cửa, 7 tỷ. Gần chợ, bệnh viện Hà Đông, các trung …

Bán căn góc đẹp Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông, 39.5m2, vị trí đắc địa, nội thất cao cấp, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 39.5 m²    203 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn góc đẹp Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông, 39.5m2, vị trí đắc địa, nội thất cao cấp, hơn 8 tỷ. Xung quanh tiện ích đầy đủ, an …

Bán nhà phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 35m2, nhà hiếm, ô tô đỗ cổng, khu dân trí cao, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    215 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 35m2, nhà hiếm, ô tô đỗ cổng, khu dân trí cao, 7.5 tỷ. Bán kính 1km đầy đủ tiện ích không …

Bán nhà phố Lụa ngay cầu Mỗ Lao Vạn Phúc, Hà Đông, 31m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, nhỉnh 5 tỷ

Giá: 5 tỷ    Diện tích: 31 m²    161 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Lụa ngay cầu Mỗ Lao Vạn Phúc, Hà Đông, 31m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, nhỉnh 5 tỷ. Khu vực đông đúc sầm uất trung …

Bán nhà riêng Hà Trì Hà Cầu, Hà Đông, 45m2, 5 tầng, vị trí thuận tiện, gần trường học, giá 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 45 m²    188 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Hà Trì Hà Cầu, Hà Đông, 45m2, 5 tầng, vị trí thuận tiện, gần trường học, giá 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí …

Bán gấp nhà Hà Trì Hà Đông, 28m2, 3 tầng, ngõ nông, gần ôtô, khu vực phát triển mạnh, nhỉnh 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 28 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Hà Trì Hà Đông, 28m2, 3 tầng, ngõ nông, gần ôtô, khu vực phát triển mạnh, nhỉnh 6 tỷ. Kết nối nhanh đến các tuyến đường …

Siêu phẩm! Bán nhà Hà Trì Hà Cầu sát trường học, 35m2, 4.5 tầng, ngõ to gần mặt phố, giá 7.3 tỷ

Giá: 7.3tỷ    Diện tích: 35 m²    208 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Bán nhà Hà Trì Hà Cầu sát trường học, 35m2, 4.5 tầng, ngõ to gần mặt phố, giá 7.3 tỷ. Khu tập trung dân cư đông, nhộn …

Bán gấp nhà Hà Trì Hà Cầu 40m2, sổ riêng, ở ngay, hiếm có, khu đông dân, tiện ích, chỉ 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 40 m²    212 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Hà Trì Hà Cầu 40m2, sổ riêng, ở ngay, hiếm có, khu đông dân, tiện ích, chỉ 8.5 tỷ. Trường học, siêu thị các cấp bao …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.