Bán nhà riêng Văn La giáp KĐT Văn Phú, Hà Đông, 35m2, cách ôtô đỗ 10m, ngõ rộng thoáng, 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    222 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Văn La giáp KĐT Văn Phú, Hà Đông, 35m2, cách ôtô đỗ 10m, ngõ rộng thoáng, 7.8 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán nhà Quang Trung Phú La, Hà Đông, 38m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, khu cán bộ, chỉ 7.9 tỷ

Giá: 7.9 tỷ    Diện tích: 38 m²    207 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Quang Trung Phú La, Hà Đông, 38m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, khu cán bộ, chỉ 7.9 tỷ. Khu dân trí cao, an ninh tốt, yên …

Bán nhà riêng Quang Trung Phú La, Hà Đông 34m2, 5 tầng, gần ô tô, kinh doanh, ở tốt, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 34 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Quang Trung Phú La, Hà Đông 34m2, 5 tầng, gần ô tô, kinh doanh, ở tốt, 7.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán nhà Văn Phú Hà Đông 30m2, 30m ra ô tô tránh, tiện ích đầy đủ, ở sướng, chỉ 7.6 tỷ

Giá: 7.6 tỷ    Diện tích: 30 m²    252 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Văn Phú Hà Đông 30m2, 30m ra ô tô tránh, tiện ích đầy đủ, ở sướng, chỉ 7.6 tỷ. Nhà vị trí đẹp. Trung tâm Phú La, …

Chính chủ bán nhà Văn Phú Hà Đông, 31m2, 3 tầng, mặt tiền 5m, hàng xóm KĐT Văn Phú, Victory, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 31 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà Văn Phú Hà Đông, 31m2, 3 tầng, mặt tiền 5m, hàng xóm KĐT Văn Phú, Victory, hơn 7 tỷ. Hàng xóm Victoria, cách ô tô …

Cần bán đất tặng nhà Văn Phú Hà Đông, 34m2, vị trí đẹp, khu dân cư văn minh, an ninh tốt, nhỉnh 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 34 m²    205 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán đất tặng nhà Văn Phú Hà Đông, 34m2, vị trí đẹp, khu dân cư văn minh, an ninh tốt, nhỉnh 7 tỷ. Giao thông thuận tiện, gần …

Cần bán nhà mặt ngõ Phú La Hà Đông, 34m2, 3 tầng, ô tô, kinh doanh nhỏ, đủ tiện ích, ở ngay, 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 34 m²    229 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhà mặt ngõ Phú La Hà Đông, 34m2, 3 tầng, ô tô, kinh doanh nhỏ, đủ tiện ích, ở ngay, 7.8 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, …

Bán nhà 38m2 Ba La Phú La, Hà Đông, cách mặt phố 30m về ở ngay, sổ sẵn, không lo quy hoạch, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 38 m²    210 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 38m2 Ba La Phú La, Hà Đông, cách mặt phố 30m về ở ngay, sổ sẵn, không lo quy hoạch, hơn 8 tỷ. Khu vực dân trí …

Bán nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, gần chợ Hà Đông, ngõ nông, đầu tư cho thuê cực tốt, 7.5 tỷ

Giá: 7.5tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, gần chợ Hà Đông, ngõ nông, đầu tư cho thuê cực tốt, 7.5 tỷ. Khu vực kinh tế phát …

Bán Nhà riêng tại Phú La, Hà Đông, 34m2, kinh doanh tốt, tiện ích đầy đủ, gần đường to, chỉ 7.5 tỷ

Bán Nhà riêng tại Phú La, Hà Đông, 34m2, kinh doanh tốt, tiện ích đầy đủ, gần đường to, chỉ 7.5 tỷ. Căn nhà tâm huyết được chủ nhà …

Bán nhanh nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, Hà Đông, 38m2, 5 tầng thang máy, nhà đẹp, ô tô qua nhà, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 38 m²    236 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, Hà Đông, 38m2, 5 tầng thang máy, nhà đẹp, ô tô qua nhà, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí trung tâm quận, …

Bán nhà khu Cầu Đơ 2, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, ngõ thông Quang Trung Lê Hồng Phong, 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 32 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu Cầu Đơ 2, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, ngõ thông Quang Trung Lê Hồng Phong, 8 tỷ. Sổ đỏ nở hậu, chủ …

Bán nhà riêng 40m2 tại Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, ngõ vào rộng, vị trí tiện ích, nội thất sẵn, hơn 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 40 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng 40m2 tại Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, ngõ vào rộng, vị trí tiện ích, nội thất sẵn, hơn 9 tỷ. Nhà có 3 tầng, …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.