Bán nhà phố Bế Văn Đàn Hà Đông, 45m2, 4 tầng, ô tô đỗ, nội thất VIP, gần trục lớn, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 45 m²    215 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Bế Văn Đàn Hà Đông, 45m2, 4 tầng, ô tô đỗ, nội thất VIP, gần trục lớn, 9.7 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí …

Bán nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông 30m2, 4 tầng, phân lô, ô tô qua nhà, ngõ thông, nhỉnh 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 30 m²    233 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông 30m2, 4 tầng, phân lô, ô tô qua nhà, ngõ thông, nhỉnh 7 tỷ. Vị trí cực đẹp, nhà phân lô cán …

Bán nhà riêng Quang Trung Hà Đông, 58m2, 4 tầng, Ô tô đỗ cửa, tiện ích ngập tràn, giá 9.2 tỷ

Giá: 9.2 tỷ    Diện tích: 58 m²    158 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Quang Trung Hà Đông, 58m2, 4 tầng, Ô tô đỗ cửa, tiện ích ngập tràn, giá 9.2 tỷ. Vị trí chỉ 2 bước là ra đến …

Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông, 46m2, 4 tầng, ô tô lùi cửa, nhà đẹp, ngõ nông, full nội thất, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 46 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông, 46m2, 4 tầng, ô tô lùi cửa, nhà đẹp, ngõ nông, full nội thất, 9.5 tỷ. Nhà thiết kế hiện đại, có …

Bán nhà gần phố Quang Trung Hà Đông, 25m2, 5 tầng, full nội thất, siêu hiếm, tiện ích đỉnh, hơn 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 25 m²    240 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà gần phố Quang Trung Hà Đông, 25m2, 5 tầng, full nội thất, siêu hiếm, tiện ích đỉnh cao, hơn 6 tỷ. Nhà đẹp khu dân trí cao. …

Bán nhà ngõ đường Quang Trung, Hà Đông, 44m2, vị trí cực đẹp, sầm uất, gần ô tô tránh, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 44 m²    170 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà ngõ đường Quang Trung, Hà Đông, 44m2, vị trí cực đẹp, sầm uất, gần ô tô tránh, 7.5 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn sang …

Bán nhà 5 tầng Bế Văn Đàn Quang Trung, Hà Đông, 20m2, Lô góc, ô tô qua nhà, 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 20 m²    325 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Bế Văn Đàn Quang Trung, Hà Đông, 20m2, Lô góc, ô tô qua nhà, 6.5 tỷ. Nhà thiết kế đẹp, ngõ thông đầy đủ nội …

Bán nhà Huỳnh Thúc Kháng Hà Đông, 30m2, phố thông bàn cờ, sầm uất, tiện ích, 7.5 tỷ

Giá: 7.5tỷ    Diện tích: 30 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Huỳnh Thúc Kháng Hà Đông, 30m2, phố thông bàn cờ, giao thông thuận tiện, 7.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, môi trường sống …

Bán Nhà Ngô Gia Tự Hà Đông 40m2, ngõ rộng thoáng, 10m ra ô tô dừng đỗ, nhà mới ở ngay, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 40 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà Ngô Gia Tự Hà Đông 40m2, ngõ rộng thoáng, 10m ra ô tô dừng đỗ, nhà mới ở ngay, hơn 8 tỷ. Trung tâm Hà Đông, kinh …

Bán nhà 3 tầng phân lô Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 50m2, vị trí trung tâm, gần đường lớn, tiện ích ngập tràn, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    170 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 3 tầng phân lô Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 50m2, vị trí trung tâm, gần đường lớn, tiện ích ngập tràn, 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng …

Bán nhà Văn Phú gần Bưu điện Hà Đông 45m2, 4.5 tầng, lô góc cực thoáng, giá chỉ 8.6 tỷ

Giá: 8.6 tỷ    Diện tích: 45 m²    191 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Văn Phú gần Bưu điện Hà Đông 45m2, 4.5 tầng, lô góc cực thoáng, giá chỉ 8.6 tỷ. Tiện ích bán kính 500m: trường học, chợ, ga …

Bán Nhà Riêng Bế Văn Đàn Hà Đông, 35m2, 5 tầng, ngõ vào rộng, ở hay đầu tư đều tốt, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà Riêng Bế Văn Đàn Hà Đông, 35m2, 5 tầng, ngõ vào rộng, ở hay đầu tư đều tốt, 8.5 tỷ. Mặt tiền 4m, thích hợp cho kinh …

Bán nhà Yết Kiêu Quang Trung, Hà Đông, 48m2, Nhà phân lô, ô tô đỗ cửa, sẵn ở, chỉ 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 48 m²    197 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Yết Kiêu Quang Trung, Hà Đông, 48m2, Nhà phân lô, ô tô đỗ cửa, sẵn ở, chỉ 9.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán gấp nhà Ngô Gia Tự Hà Đông, 30m2, 10m ra mặt phố, tiện ích, full nội thất cao cấp, 7 tỷ

Bán gấp nhà Ngô Gia Tự Hà Đông, 30m2, 10m ra mặt phố, tiện ích, full nội thất cao cấp, 7 tỷ. Nhà 5 tầng thiết kế mỗi tầng …

Bán nhà Trần Đăng Ninh Hà Đông 36m2, 4 tầng, ô tô đỗ cửa, cực hiếm, khu dân trí cao, chỉ hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 36 m²    222 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Trần Đăng Ninh Hà Đông 36m2, 4 tầng, ô tô đỗ cửa, cực hiếm, khu dân trí cao, chỉ hơn 8 tỷ. Hạ tầng đồng bộ, dân …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.