Bán nhà Quang Trung gần bưu điện Hà Đông, 39m2, ngõ ô tô, khu vực sầm uất, dân trí cao, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 39 m²    217 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Quang Trung gần bưu điện Hà Đông, 39m2, ngõ ô tô, khu vực sầm uất, dân trí cao, 8.5 tỷ. Hạ tầng đồng bộ, dân cư đông, …

Bán nhà riêng Lê Quý Đôn Hà Cầu, Hà Đông, 48m2, ngõ vào rộng rãi, kinh doanh tốt, giá 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 48 m²    198 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Lê Quý Đôn Hà Cầu, Hà Đông, 48m2, ngõ vào rộng rãi, kinh doanh tốt, giá 9.5 tỷ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn …

Bán nhà Hà Cầu Hà Đông 30m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, nhà dân xây chắc chắn, 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 30 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Hà Cầu Hà Đông 30m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, nhà dân xây chắc chắn, 6 tỷ. Khu dân cư an ninh, hàng xóm …

Bán nhanh nhà 45m2 Hà Cầu Hà Đông, 5 tầng, dân trí cao, an ninh tốt, 30m ra ô tô tránh, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 45 m²    188 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà 45m2 Hà Cầu Hà Đông, 5 tầng, dân trí cao, an ninh tốt, 30m ra ô tô tránh, 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân …

Chính chủ bán nhà phố Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, 44m2, thang máy, sát ô tô tránh, ngõ thông, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 44 m²    181 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, 44m2, thang máy, sát ô tô tránh, ngõ thông, hơn 8 tỷ. Vị trí đắc địa kết nối giao …

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 42m²    190 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ. Đất vuông vắn, hướng đẹp, phong thủy …

Bán nhà đẹp Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa, dân trí cao, chỉ hơn 6 tỷ

Giá: 6.2 tỷ    Diện tích: 30 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa, dân trí cao, chỉ hơn 6 tỷ. Vị trí đẹp, …

Bán gấp căn góc Đa Sỹ cuối đường Bà Triệu, Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, cực hiếm, nhà thoáng đẹp, chỉ 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    195 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn góc Đa Sỹ cuối đường Bà Triệu, Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, cực hiếm, nhà thoáng đẹp, chỉ 6.8 tỷ. Khu dân cư đông đúc, an …

Bán nhà lô góc Văn Phú Phú La, Hà Đông, 32m2, ngõ thông, 50m ra ô tô tránh đỗ, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 32 m²    218 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà lô góc Văn Phú Phú La, Hà Đông, 32m2, ngõ thông, 50m ra ô tô tránh đỗ, hơn 7 tỷ. Hưởng trọn tiện ích KĐT Văn Phú …

Bán nhà phân lô Quang Trung, Phú La Hà Đông, 40m2, 5 tầng thang máy, đường rộng vỉa hè, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 40 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phân lô Quang Trung, Phú La Hà Đông, 40m2, 5 tầng thang máy, đường rộng vỉa hè, hơn 8 tỷ. Giao thông thuận tiện, trung tâm Phú …

Chính chủ bán nhà Văn Phú Hà Đông, 31m2, 3 tầng, mặt tiền 5m, hàng xóm KĐT Văn Phú, chỉ 6.4 tỷ

Giá: 6.4 tỷ    Diện tích: 31 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà Văn Phú Hà Đông, 31m2, 3 tầng, mặt tiền 5m, hàng xóm KĐT Văn Phú, chỉ 6.4 tỷ. Cách ô tô 200m, ngõ ba gác. …

Bán nhà riêng Văn Phú Hà Đông 35m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, trung tâm sầm uất, chỉ 7.7 tỷ

Giá: 7.7 tỷ    Diện tích: 35 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Văn Phú Hà Đông 35m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, trung tâm sầm uất, chỉ 7.7 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán nhà 5 tầng Văn Phú Hà Đông, 35m2, Nhà lô góc ngõ thông, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Văn Phú Hà Đông, 35m2, Nhà lô góc ngõ thông, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.5 tỷ. Ô tô tránh, ô tô dừng đỗ thoải …

Bán gấp nhà Văn Phú Phú La, Hà Đông, 32m2, cách ô tô 30m, 5 tầng xây mới full nội thất, nhỉnh 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 32 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Văn Phú Phú La, Hà Đông, 32m2, cách ô tô 30m, 5 tầng xây mới full nội thất, nhỉnh 8 tỷ. Vị trí trung tâm phố …

Chính chủ bán nhà lô góc Văn Phú, Hà Đông, 33m2, 5 tầng, ngõ thông, 20m ra ô tô đỗ, gần 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 33 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà lô góc Văn Phú, Hà Đông, 33m2, 5 tầng, ngõ thông, 20m ra ô tô đỗ, gần 8 tỷ. Vị trí trung tâm hạ tầng …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.