Bán căn hộ chung cư Usilk City Văn Khê 79m2, tầng đẹp, nhà thoáng, tiện ích cao, chỉ 5.9 tỷ
Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 79 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 97 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 116 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 94 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.6 tỷ Diện tích: 102 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 102 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.4 tỷ Diện tích: 72 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 95 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5 tỷ Diện tích: 66 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 75 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.7 tỷ Diện tích: 77m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 103 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 74 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.3 tỷ Diện tích: 98 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 70 m² 75 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch