Bán nhà liền kề TSQ Galaxy Vạn Phúc Hà Đông, ô tô tránh, kinh doanh, 90m2, nhỉnh 27 tỷ
Giá: 27 tỷ Diện tích: 90 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 33 tỷ Diện tích: 91 m² 363 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 34.5 tỷ Diện tích: 91 m² 379 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 32.5 tỷ Diện tích: 91 m² 357 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 25 tỷ Diện tích: 85 m² 294 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 21 tỷ Diện tích: 50 m² 420 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 40 tỷ Diện tích: 90 m² 444 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18 tỷ Diện tích: 45 m² 400 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 33 tỷ Diện tích: 91m² 363 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 30 tỷ Diện tích: 91 m² 330 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.6 tỷ Diện tích: 76 m² 231 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 36 tỷ Diện tích: 98 m² 367 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 46 tỷ Diện tích: 98 m² 469 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 33 tỷ Diện tích: 90 m² 366 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch