Bán gấp liền kề Him Lam Vạn Phúc Hà Đông, vị trí siêu đẹp, kinh doanh, 91m2, 31 tỷ
Giá: 31 tỷ Diện tích: 91 m² 340 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 19.9 tỷ Diện tích: 84 m² 240 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18 tỷ Diện tích: 85 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.7 tỷ Diện tích: 55 m² 249 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 82.5 m² 206 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.6 tỷ Diện tích: 83 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 83 m² 223 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 55 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 83 m² 235 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14 tỷ Diện tích: 50 m² 280 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.6 tỷ Diện tích: 84 m² 210 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 50 m² 310 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 83 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.1 tỷ Diện tích: 50 m² 302 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19 tỷ Diện tích: 82 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch