Bán đất dịch vụ khu Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, kinh doanh tốt, vỉa hè, 50m2, 13.5 tỷ
Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 50 m² 270 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 15.7 tỷ Diện tích: 50 m² 314 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 50 m² 230 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 50 m² 350 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 44 m² 375 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.8 tỷ Diện tích: 55 m² 252 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 80 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.2 tỷ Diện tích: 60 m² 237 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 55 m² 282 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 80 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13 tỷ Diện tích: 56 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.9 tỷ Diện tích: 60 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.9 tỷ Diện tích: 55 m² 253 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 54 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 80 m² 306 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch