Bán Liền kề KĐT Văn Khê Hà Đông, nội thất sang trọng, vị trí đắc địa, 83m2, 17 tỷ
Giá: 17 tỷ Diện tích: 83 m² 205 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 17 tỷ Diện tích: 82.5 m² 206 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 84 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.9 tỷ Diện tích: 75 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 50 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.9 tỷ Diện tích: 83 m² 228 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 55 m² 271 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 75/80 m² 202 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 70 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.7 tỷ Diện tích: 75 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 65 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.9tỷ Diện tích: 85 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.9tỷ Diện tích: 82 m² 206triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 105 m² 233 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.9 tỷ Diện tích: 75m² 252 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch