Bán nhà phân lô liền kề tiểu KĐT mới Vạn Phúc Hà Đông, vị trí đắc địa, 58m2, 11.4 tỷ
Giá: 11.4 tỷ Diện tích: 58 m² 197 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 16 tỷ Diện tích: 60 m² 267 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24 tỷ Diện tích: 80 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 25 tỷ Diện tích: 91 m² 275 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 29 tỷ Diện tích: 91 m² 319 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 29 tỷ Diện tích: 92 m² 315 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 27 tỷ Diện tích: 98 m² 276 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 27.9 tỷ Diện tích: 85 m² 328 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 26.7 tỷ Diện tích: 86 m² 310 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 28.5 tỷ Diện tích: 92 m² 309 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 31 tỷ Diện tích: 98 m² 316 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24 tỷ Diện tích: 91 m² 264 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 28.5 tỷ Diện tích: 100 m² 285 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 26.9 tỷ Diện tích: 90 m² 299 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch