Chính chủ cần bán nhà trục chính Nam La Khê Hà Đông, ô tô đỗ, kinh doanh đắc địa, 80m2, 17 tỷ
Giá: 17 tỷ Diện tích: 80 m² 213 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 24 tỷ Diện tích: 86 m² 279 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 40 m² 375 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.4 tỷ Diện tích: 57 m² 270 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 75 m² 233 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 21 tỷ Diện tích: 80 m² 263 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 60 m² 258 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 60 m² 248 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 75 m² 207 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 75 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 33.9 tỷ Diện tích: 95 m² 357 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 22 tỷ Diện tích: 51 m² 431 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 85 m² 288 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch