Cực rẻ! Bán nhà khu đất dịch vụ HT5 La Khê, Hà Đông, 50m2, khu dân trí cao, kinh doanh tốt
Giá: Liên hệ Diện tích: 50 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 50 m² 270 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 50 m² 290 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14 tỷ Diện tích: 50 m² 280 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.2 tỷ Diện tích: 50 m² 384 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 48 m² 302 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18 tỷ Diện tích: 48 m² 37.5 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 50 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 50 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.8 tỷ Diện tích: 50 m² 316 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 50 m² 310 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13 tỷ Diện tích: 44 m² 296 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.6 tỷ Diện tích: 50 m² 252 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch