Gấp! Bán nhà liền kề Nam La Khê Hà Đông, phân lô vỉa hè ô tô, kinh doanh, 55m2,13.9 tỷ
Giá: 13.9 tỷ Diện tích: 55 m² 253 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 54 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 80 m² 306 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 80 m² 213 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.4 tỷ Diện tích: 57 m² 270 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 75 m² 233 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 21 tỷ Diện tích: 80 m² 263 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 60 m² 258 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 60 m² 248 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 75 m² 207 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 75 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 22 tỷ Diện tích: 51 m² 431 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.4 tỷ Diện tích: 58 m² 197 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 60 m² 267 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch