Thẻ: 50 – 80m2

Bán căn hộ chung cư Anland Premium 67m2, sẵn sổ, nhà mới đẹp, tầng trung, nhỉnh 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 67 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Premium 67m2, sẵn sổ, nhà mới đẹp, tầng trung, nhỉnh 6 tỷ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Premium 67m2 – 2PN 2WC …

Hàng hiếm! Chính chủ cần bán đất tặng nhà 2 tầng phố Chiến Thắng La Khê, Hà Đông, 59m2, chỉ 7,5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 59 m²    127 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Chính chủ cần bán đất tặng nhà 2 tầng phố Chiến Thắng La Khê, Hà Đông, 59m2, chỉ 7,5 tỷ. Khu dân trí cao, an ninh đảm …

Bán gấp nhà đầu phố LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG, 51m2, Kinh doanh sầm uất, xe đỗ trong nhà, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 51 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà đầu phố LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG, 51m2, Kinh doanh sầm uất, xe đỗ trong nhà, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí đắc địa, cực thuận tiện. …

Bán nhà 54m2 phố Lê Trọng Tấn Hà Đông, 3 tầng dân xây xịn đẹp, 2 thoáng trước sau, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 54 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 54m2 phố Lê Trọng Tấn Hà Đông, 3 tầng dân xây xịn đẹp, 2 thoáng trước sau, 9.5 tỷ. Khu đông dân cư, cán bộ, dân trí …

Bán nhà phố Bà Triệu Vạn Phúc, Hà Đông, 52m2, ngõ thông, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 52 m²    135 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Bà Triệu Vạn Phúc, Hà Đông, 52m2, ngõ thông, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hơn 7 tỷ. Khu vực dân trí cao, gần chợ, …

Bán nhà Dương Nội sát Aeon Hà Đông, 68m2, lô góc 4 thoáng, ô tô đỗ cổng, giá đầu tư 8.3 tỷ đồng

Giá: 8.3 tỷ    Diện tích: 68 m²    122 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Dương Nội sát Aeon Hà Đông, 68m2, lô góc 4 thoáng, ô tô đỗ cổng, giá đầu tư 8.3 tỷ đồng. Sổ nở hậu, mặt tiền rộng, …

Bán nhà riêng Ỷ La Dương Nội Hà Đông, Hà Nội, 52m2, kinh doanh tốt, ngõ vào rộng 3m, 6.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 52 m²    144 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Ỷ La Dương Nội Hà Đông, Hà Nội, 52m2, kinh doanh tốt, ngõ vào rộng 3m,7.5 tỷ. Khu vực an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.. …

Bán nhà riêng Quang Trung Hà Đông, 58m2, 4 tầng, Ô tô đỗ cửa, tiện ích ngập tràn, giá 9.2 tỷ

Giá: 9.2 tỷ    Diện tích: 58 m²    158 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Quang Trung Hà Đông, 58m2, 4 tầng, Ô tô đỗ cửa, tiện ích ngập tràn, giá 9.2 tỷ. Vị trí chỉ 2 bước là ra đến …

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 42m²    190 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ. Đất vuông vắn, hướng đẹp, phong thủy …

Siêu rẻ! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, 57m2, 5 tầng, khu dân đông đúc, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 57 m²    158 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu rẻ! Bán nhà đường Phan Đình Giót Hà Đông, 57m2, 5 tầng, khu dân đông đúc, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí đẹp, Sát chợ Bông Đỏ. Thông tin …

Hot! Bán nhà phố Phan Đình Giót Hà Đông, 52m2, nhà mới đẹp 5 tầng, thang máy, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 52 m²    134 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán nhà phố Phan Đình Giót Hà Đông, 52m2, nhà mới đẹp 5 tầng, thang máy, hơn 7 tỷ. Khách mua để ở hoặc cho thuê giữ tiền …

Bán nhà phố Lê Lợi Hà Đông, 45m2, 3 tầng, ô tô qua cửa, gần ô tô đỗ, dân cư đông đúc, giá 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 45 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Lê Lợi Hà Đông, 45m2, 3 tầng, ô tô qua cửa, gần ô tô đỗ, dân cư đông đúc, giá 9 tỷ. Đất vuông vắn, hướng …

Bán lô đất dịch vụ Vạn Phúc, sau Liền kề Him Lam, 50m2, xây được 7.5 tầng, khu sầm uất, giá rẻ

Giá: Liên hệ    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán lô đất dịch vụ Vạn Phúc, sau Liền kề Him Lam, 50m2, xây được 7.5 tầng, khu sầm uất, giá rẻ. Gần bệnh viện đa khoa Hà Đông, …

Chính chủ cần bán đất dịch vụ Vạn Phúc Hà Đông, 50m2, ô tô tránh đỗ, kinh doanh tốt, giá đầu tư

Chính chủ cần bán đất dịch vụ Vạn Phúc Hà Đông, 50m2, ô tô tránh đỗ, kinh doanh tốt, giá đầu tư. Khu đô thị đồng bộ, dân trí …

Bán đất dịch vụ Vạn Phúc ngay sát Him Lam, 50m2, trước nhà ô tô tránh, không lỗi, giá siêu hời

Bán đất dịch vụ Vạn Phúc ngay sát Him Lam, 50m2, trước nhà ô tô tránh, không lỗi, giá siêu hời. Cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân trí …