Bán nhà 63m2 Đại Mỗ Nam Từ Liêm, ngõ rộng ô tô gần, dân xây chắc chắn, sổ nở hậu,10.5 tỷ
Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 63 m² 166 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14 tỷ Diện tích: 55 m² 255 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 55 m² 291 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 55 m² 272 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 55 m² 264 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 52 m² 202 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 53 m² 179 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.8 tỷ Diện tích: 55 m² 252 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 80 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.2 tỷ Diện tích: 60 m² 237 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 55 m² 282 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 80 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13 tỷ Diện tích: 56 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.9 tỷ Diện tích: 60 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch