Bán đất đấu giá mặt phố Mậu Lương 60m2, vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 19 tỷ
Giá: 19 tỷ Diện tích: 60 m² 316 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.7 tỷ Diện tích: 50 m² 234 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 56 m² 205 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.9 tỷ Diện tích: 73 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 62.5 m² 168 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11 tỷ Diện tích: 62.5 m² 176 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11 tỷ Diện tích: 63 m² 175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.1 tỷ Diện tích: 70 m² 230 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 75 m² 193 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 75 m² 199 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.7 tỷ Diện tích: 75 m² 196 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 72.5 m² 221 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11 tỷ Diện tích: 60 m² 183 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 75 m² 213 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.9 tỷ Diện tích: 77 m² 246 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch