Thẻ: 50 – 80m2

Bán đất phân lô Mậu Lương 50m2 vị trí đẹp ngay Vành Đai 3.5, tiện ở và kinh doanh, giá đầu tư 12.25 tỷ

Giá: 12.25 tỷ    Diện tích: 50 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất phân lô Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. Vị trí ngay gần Vành Đai 3.5, cách mặt phố Mậu Lương chỉ …

Bán nhà khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông 60m2 thông sàn kinh doanh đẹp, giá chỉ 15 tỷ

Giá: 15 tỷ    Diện tích: 60 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán căn nhà tại khu đất đấu giá Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. Căn nhà có diện tích 60m2, thiết kế …

Bán đất đấu giá Mậu Lương Kiến Hưng 60m2, mặt tiền 5m, sát sân bóng – Giá chỉ 11.7 tỷ

Giá: 11.7 tỷ    Diện tích: 60 m²    195 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán gấp mảnh đất đấu giá tại phường Kiến Hưng, quận Hà Đông. Vị trí đắc địa, gần sân bóng Mậu Lương, chợ dân sinh và …

Bán nhà lô góc 3 mặt thoáng khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông – 78m2, 6 phòng ngủ, giá nhỉnh 20 tỷ

Giá: 20.3 tỷ    Diện tích: 78 m²    260 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán nhà khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông. Căn nhà nằm ở vị trí lô góc 3 mặt thoáng, diện tích 78m², thiết kế …

Bán đất đấu giá Mậu Lương Kiến Hưng 60m2, mặt tiền 5m – Phù hợp xây tòa văn phòng 7 tầng

Giá: 12.1 tỷ    Diện tích: 60 m²    202 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội đầu tư đất vàng tại khu đấu giá Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông. Mảnh đất 60m² mặt tiền 5m, đường rộng 11,5m, cực kỳ phù hợp …

Siêu hot! Bán liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, đường rộng, 75m2, 16.5 tỷ

Giá: 16.5 tỷ    Diện tích: 75m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu hot! Bán liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, đường rộng, 75m2, 16.5 tỷ. Mặt tiền phù hợp cho kinh doanh. Thông …

Bán đất đấu giá Mậu Lương – Hà Đông 60m2, mặt tiền 5m, vỉa hè rộng, giá nhỉnh 12 tỷ

Giá: 12 tỷ    Diện tích: 60 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội sở hữu mảnh đất phân lô ô bàn cờ cực hiếm tại khu đấu giá Mậu Lương, quận Hà Đông. Vị trí đắc địa, mặt tiền rộng, …