Bán nhà khu Cầu Đơ Hà Cầu, Hà Đông, 31m2, vị trí đắc địa, ngõ 3 gác, gần ô tô đỗ, nhỉnh 7 tỷ
Giá: 7 tỷ Diện tích: 31m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Mua Bán Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Giá: 7 tỷ Diện tích: 31 m² 226 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 30 m² 266 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 35 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 36 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 39 m² 177 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 50 m² 140 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 40 m² 175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 39.5 m² 203 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 35 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5 tỷ Diện tích: 31 m² 161 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 45 m² 188 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.3tỷ Diện tích: 35 m² 208 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 28 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch