Bán nhà Phan Đình Giót Quang Trung, Hà Đông, 31m2, 200m ra ga La Khê, cách ô tô 10m, hơn 8 tỷ
Giá: 8 tỷ Diện tích: 31 m² 258 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Mua Bán Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 33 m² 257 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 45 m² 166 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 57 m² 158 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 52 m² 134 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 36 m² 192 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 35 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 30 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 37 m² 184 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 34 m² 177 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 45 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 42 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 50 m² 184 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 34 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch