Bán nhà Trần Đăng Ninh Hà Đông 36m2, 4 tầng, ô tô đỗ cửa, cực hiếm, khu dân trí cao, chỉ hơn 8 tỷ
Giá: 8 tỷ Diện tích: 36 m² 222 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Mua Bán Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 39 m² 217 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 30 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 48 m² 198 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 45 m² 188 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 44 m² 181 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 42m² 190 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.2 tỷ Diện tích: 30 m² 206 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 35 m² 195 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 32 m² 218 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 40 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.4 tỷ Diện tích: 31 m² 206 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 35 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 32 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 35 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch