Bán gấp nhà Hà Trì Hà Cầu 40m2, sổ riêng, ở ngay, hiếm có, khu đông dân, tiện ích, chỉ 8.5 tỷ
Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 40 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Mua Bán Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 37 m² 195 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 35 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 33 m² 242 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 40 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 44m² 159 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 33m² 294 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 32 m² 306 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.9 tỷ Diện tích: 42 m² 259 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 37 m² 262 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 35 m² 277 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 42 m² 226 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.9 tỷ Diện tích: 48 m² 185 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.6 tỷ Diện tích: 40 m² 240 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 45 m² 156 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch