Bán nhà riêng 40m2 tại Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, ngõ vào rộng, vị trí tiện ích, nội thất sẵn, hơn 9 tỷ
Giá: 9 tỷ Diện tích: 40 m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Mua Bán Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Giá: 7.9 tỷ Diện tích: 32 m² 246 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 35 m² 228 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 30 m² 260 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 32 m² 234 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 30 m² 266 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 34 m² 226 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 35 m² 242 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 31 m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9 tỷ Diện tích: 33 m² 272 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.2 tỷ Diện tích: 38 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.2 tỷ Diện tích: 37 m² 221 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 40 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 30 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.8 tỷ Diện tích: 43 m² 204 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch