Bán 40m2 đất Khu Tái Định Cư Ngô Thì Nhậm Hà Đông, ô tô tránh, mặt tiền đẹp, Giá liên hệ
Giá: Liên hệ Diện tích: 40 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 45 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 48 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 50 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 42 m² 202 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.7 tỷ Diện tích: 31 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 35 m² 171 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.4 tỷ Diện tích: 37 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 40 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch