Bán nhà phố Lụa ngay cầu Mỗ Lao Vạn Phúc, Hà Đông, 31m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, nhỉnh 5 tỷ
Giá: 5 tỷ Diện tích: 31 m² 161 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 45 m² 188 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.3tỷ Diện tích: 35 m² 208 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 40 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 37 m² 195 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 35 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 33 m² 242 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 40 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 44m² 159 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 33m² 294 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 32 m² 306 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.9 tỷ Diện tích: 42 m² 259 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 37 m² 262 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 35 m² 277 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 42 m² 226 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch