Hàng hiếm! Cần bán đất dịch vụ lô góc Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền rộng, sầm uất, 12.4 tỷ
Giá: 12.4 tỷ Diện tích: 50 m² 248 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 50 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11 tỷ Diện tích: 50 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 50 m² 310 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 50 m² 224 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 40 m² 375 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 21 tỷ Diện tích: 50 m² 420 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18 tỷ Diện tích: 45 m² 400 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14 tỷ Diện tích: 50 m² 280 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.1 tỷ Diện tích: 50 m² 302 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.7 tỷ Diện tích: 50 m² 254 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.95 tỷ Diện tích: 50 m² 238 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 40m² 263 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch