Thẻ: 30 – 50m2

Bán nhà dân xây Đại Mỗ Nam Từ Liêm 46m2, 70m ra đường xe bus tránh, ngõ rộng thoáng trước sau, 7.7 tỷ

Giá: 7.7 tỷ    Diện tích: 46m²    167 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà dân xây Đại Mỗ Nam Từ Liêm 46m2, 70m ra đường xe bus tránh, ngõ rộng thoáng trước sau, 7.7 tỷ. Nhà 4 tầng dân xây chắc …

Bán nhà đẹp ở ngay Ngọc Trục Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 40m2, 5 tầng, ô tô gần, full nội thất, 5.5 tỷ

Giá: 5.5 tỷ    Diện tích: 40 m²    137 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp ở ngay Ngọc Trục Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 40m2, 5 tầng, ô tô gần, full nội thất, 5.5 tỷ. Khu vực tiềm năng phát triển …

Bán nhà sổ đỏ thổ cư Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 37m2, 5 tầng, ô tô qua nhà, full nội thất, 7.2 tỷ

Giá: 7.2 tỷ    Diện tích: 37 m²    194 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà sổ đỏ thổ cư Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 37m2, 5 tầng, ô tô qua nhà, full nội thất, 7.2 tỷ. Vị trí siêu gần mặt phố, …

Cực phẩm! Bán nhà đẹp Đại Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, 5 tầng, thang máy, 3 bước ra mặt phố, 8.2 tỷ

Giá: 8.2 tỷ    Diện tích: 40 m²    205 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cực phẩm! Bán nhà đẹp Đại Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, 5 tầng, thang máy, 3 bước ra mặt phố, 8.2 tỷ. Khu vực đắc địa gần Aeon Hà …

Bán gấp nhà 5 tầng thang máy Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 38m2, 3 bước ra ô tô tránh, giá 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 38 m²    171 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà 5 tầng thang máy Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 38m2, 3 bước ra ô tô tránh, giá 6.5 tỷ. Nhà gần trục Lê Quang …

Bán gấp nhà Đại Mỗ Nam Từ Liêm 38m2, thông số đẹp, vị trí tiện ích, ngõ thông, lô thoáng, nhỉnh 5 tỷ

Giá: 5 tỷ    Diện tích: 38 m²    131 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Đại Mỗ Nam Từ Liêm 38m2, thông số đẹp, vị trí tiện ích, ngõ thông, lô thoáng, nhỉnh 5 tỷ. Nhà thiết kế mới đẹp theo …

Bán nhà 6 tầng Tây Mỗ Hữu Hưng, Nam Từ Liêm, 36m2, thang máy, sát Vinhome Smart City, 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 36 m²    217 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 6 tầng Tây Mỗ Hữu Hưng, Nam Từ Liêm, 36m2, thang máy, sát Vinhome Smart City, 7.8 tỷ. Vị trí vàng kết nối không giới hạn Thông …

Cần bán ngay nhà Đại Mỗ Nam Từ Liêm, gần Lê Quang Đạo kéo dài, 50m2, mặt tiền thoáng đẹp, 5.8 tỷ

Giá: 5.8 tỷ    Diện tích: 50 m²    116 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán ngay nhà Đại Mỗ Nam Từ Liêm, gần Lê Quang Đạo kéo dài, 50m2, mặt tiền thoáng đẹp, 5.8 tỷ. An sinh đỉnh, bán kính 100m tiện …

Chính chủ cần bán gấp nhà ngõ 17 Đại Mỗ Nam Từ Liêm, 35m2, Vị trí đẹp, ngõ nông, gần phố, 7.2 tỷ

Giá: 7.2 tỷ    Diện tích: 35 m²    205 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán gấp nhà ngõ 17 Đại Mỗ Nam Từ Liêm, 35m², Vị trí đẹp, ngõ nông, gần phố, 7.2 tỷ. Nhà thiết kế 4 ngủ – …

Cần bán nhà Ngọc Trục Đại Mỗ 35m2, gần đường Lê Quang Đạo kéo dài, ngõ rộng thẳng, giá 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    186 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhà Ngọc Trục Đại Mỗ 35m2, gần đường Lê Quang Đạo kéo dài, ngõ rộng thẳng, giá 6.5 tỷ. An sinh đỉnh, bán kính 100m tiện ích …

Bán gấp nhà 42m2 Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, gần Mỹ Đình, ô tô lùi trước cửa, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 42 m²    166 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà 42m2 Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, gần Mỹ Đình, ô tô lùi trước cửa, hơn 7 tỷ. Gần hồ điều hoà, gần nhà văn …

Hot! Bán nhà mới Đại Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, 5 tầng, mặt tiền 4m, ô tô đỗ cửa, 8.4 tỷ

Giá: 8.4 tỷ    Diện tích: 40 m²    210 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán nhà mới Đại Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, 5 tầng, mặt tiền 4m, ô tô đỗ cửa, 8.4 tỷ. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt. …

Bán nhanh nhà đường Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 40m2, 4 tầng, Ô tô đỗ gần, 6.6 tỷ

Giá: 6.6 tỷ    Diện tích: 40 m²    165 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà đường Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 40m2, 4 tầng, Ô tô đỗ gần, 6.6 tỷ. Ngõ rộng thênh thang, nhà đẹp long lanh. Thông …

Bán nhà riêng Đường Ngọc Trục Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 33m2, nhà mới xây đẹp, tiện ích, chỉ 6.6 tỷ

Giá: 6.6 tỷ    Diện tích: 33 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Đường Ngọc Trục Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 33m2, nhà mới xây đẹp, tiện ích, chỉ 6.6 tỷ. Nhà thoáng sáng,công năng sạch đẹp. Thông tin …

Bán gấp nhà đường Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 33m2, ngõ nông chỉ 15m ra phố, chỉ 5.8 tỷ

Giá: 5.8 tỷ    Diện tích: 33 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà đường Quang Tiến Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 33m2, ngõ nông chỉ 15m ra phố, chỉ 5.8 tỷ. Nhà dân xây chắc chắn, ở ngay nội …