Bán căn liền kề khu đất dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, 50m2, ô tô đỗ, kinh doanh, 15.9 tỷ

Giá: 15.9 tỷ    Diện tích: 50 m²    318 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn liền kề khu đất dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, 50m2, ô tô đỗ, kinh doanh, 15.9 tỷ. Không gian thoáng tiện làm văn phòng, …

Bán nhà khu đất dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, ô tô tránh, phân lô vỉa hè, 5 tầng, 50m2, nhỉnh 15 tỷ

Giá: 15 tỷ    Diện tích: 50 m²    300 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu đất dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, ô tô tránh, phân lô vỉa hè, 5 tầng, 50m2, nhỉnh 15 tỷ. Vị trí đẹp khu …

Gia đình bán nhà 7 tầng khu đất dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, kinh doanh đắc địa, 55m2, 15 tỷ

Giá: 15 tỷ    Diện tích: 55 m²    272 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gia đình bán nhà 7 tầng khu đất dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, kinh doanh đắc địa, 55m2, 15 tỷ. Nhà mới hoàn thiện, nội thất …

Bán liền kề khu dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, vỉa hè rộng, vị trí đắc địa, 50m2, 15.5 tỷ

Giá: 15.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    310 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán liền kề khu dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, vỉa hè rộng, vị trí đắc địa, 50m2, 15.5 tỷ. Nhà xây mới đẹp lung linh, đường …

Bán gấp căn 7 tầng khu dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, Vị trí đẹp hiếm, 50m2, 15.2 tỷ

Giá: 15.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    304 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn 7 tầng khu dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, Vị trí đẹp hiếm, 50m2, 15.2 tỷ. Tiềm năng tăng trưởng mạnh, tiện cho thuê, …

Bán nhanh nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, phân lô vỉa hè, 50m2, 7 tầng, 16.9 tỷ

Giá: 16.9 tỷ    Diện tích: 50 m²    338 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, phân lô vỉa hè, 50m2, 7 tầng, 16.9 tỷ. Giao thông thuận tiện, khu dân trí cao. …

Hàng Hot! Bán nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, vỉa hè, ô tô tránh, 48m2, 13.9 tỷ

Giá: 13.9 tỷ    Diện tích: 48 m²    289 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng Hot! Bán nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, vỉa hè, ô tô tránh, 48m2, 13.9 tỷ. Giao thông thuận tiện, khu vực rất phát …

Gấp! Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, ô tô tránh, vỉa hè, 50m2, 12.9 tỷ

Giá: 12.9 tỷ    Diện tích: 50 m²    258 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gấp! Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, ô tô tránh, vỉa hè, 50m2, 12.9 tỷ. Vị trí đắc địa ngay ngã tư Lê Trọng Tấn …

Bán đất dịch vụ khu Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, kinh doanh tốt, vỉa hè, 50m2, 13.5 tỷ

Giá: 13.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    270 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, kinh doanh tốt, vỉa hè, 50m2, 13.5 tỷ. Mảnh đất nằm trên trục đường chính phân lô, ô …

Bán nhà khu đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, Nhà cực đẹp, Khu dân trí cao, 50m2, 15.7tỷ

Giá: 15.7 tỷ    Diện tích: 50 m²    314 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, Nhà cực đẹp, Khu dân trí cao, 50m2, 15.7tỷ. Đường rộng, ô tô tránh thoải mái – …

Bán Gấp Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ

Giá: 11.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    230 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Gấp Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ. Mảnh đất đẹp, vuông vắn, không lỗi lầm phong …

Bán nhà khu Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê, thang máy, vỉa hè, ô tô, 50m2, 7 tầng, 17.5 tỷ

Giá: 17.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    350 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê, thang máy, vỉa hè, ô tô, 50m2, 7 tầng, 17.5 tỷ. Sổ đỏ phân lô mặt tiền rộng, pháp …

Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, 44m2, phân lô vỉa hè, ô tô tránh, 16.5 tỷ

Giá: 16.5 tỷ    Diện tích: 44 m²    375 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, 44m2, phân lô vỉa hè, ô tô tránh, 16.5 tỷ. Sổ đỏ phân lô mặt tiền rộng, pháp lý …

Bán gấp lô đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, Kinh doanh sầm uất, 50m2, 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 50 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp lô đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, Kinh doanh sầm uất, 50m2, 11 tỷ. Sổ đỏ phân lô mặt tiền rộng, pháp …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.